Maoni ya mtumishi wa Mungu mwl. Mwakasege kuhusu miaka 50 ya uhuru


mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
Leo nipata Neema ya kudhuria semina ya mwalimu Christopher Mwakasege inayoendelea viwanja vya biafra kinondoni jijini Dsm, kipekee ilikuwa semina yenye Baraka na inayoashiria mwanzo Mpya wa Maisha ya Kiroho na Mahusiano Bwana Mungu. Kichwa cha somo ni namna ya kuombea maisha yako ya baadae ili yawe mazuri. Ninachotaka ku-share nanyi ni sehemu ndogo ya hotuba yake juu ya baraka ambazo mtu anaweza kupata au taifa. Akatoa mfano kuwa mwaka 2001 alitembelewa na wageni wazungu kutoka ulaya ambapo walimwelezea furaha yao kwamba nchi zao zimekubali kuongeza misaada kwa tanzania katika sekta tofauti ikiwemo afya na elimu, Wazungu hao huku wakitegemea kwamba mwalimu Mwakasege angefurahi na kuwashukuru, badala yake aliwacharukia na kuonyesha kukerwa kwake na hiyo misaada ya wazungu, aliwauliza ,hivi mnafahamu kama nchi hii imepata uhuru zaidi ya miaka 40, ni sawa kuendelea kuitwa taifa changa?? Akaendelea kusema hivi ni nani ambae anazaa mtoto anafikisha miaka zaidi ya 40 na bado akaendelea kumhudumia?? Kama yupo basi lazima aitwe kwenye vikao vya familia na ahojiwe shida nini..akahoji kwanini kipimo cha umri kiwe na maana katika social perspective lakini isilete maana kwenye umri wa nchi?? Mwisho akawaambia wale wageni wazungu waliokuwa ofisin kwake kuwa kama wanazipenda nchi masikini wangezipeleka huko wao wanapochota mali ili na waafrika wakachote wao wenyewe ili wasiwe watu wakukaa tu na kusubiri misaada. MBARIKIWE NYOTE.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
hii kali, aje humu jf tulonge naye...anaweza akawa na mchango mkubwa sana...
 
howard

howard

Senior Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
188
Likes
0
Points
33
howard

howard

Senior Member
Joined Feb 21, 2011
188 0 33
Imekaa vizuri hii argument ya mtumishi
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,728
Likes
8,306
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,728 8,306 280
Kwani mali zinachotwa wapi?NI AFRICA of coz,sasa wazungu wakawaonyeshe wakati kwenu ndo zapatikana?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,599
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,599 280
Nendeni mkutanoni Biafra, mtajifunza mengi sana
 
Nxt Millionaire

Nxt Millionaire

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
411
Likes
3
Points
0
Nxt Millionaire

Nxt Millionaire

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
411 3 0
Leo nipata Neema ya kudhuria semina ya mwalimu Christopher Mwakasege inayoendelea viwanja vya biafra kinondoni jijini Dsm, kipekee ilikuwa semina yenye Baraka na inayoashiria mwanzo Mpya wa Maisha ya Kiroho na Mahusiano Bwana Mungu. Kichwa cha somo ni namna ya kuombea maisha yako ya baadae ili yawe mazuri. Ninachotaka ku-share nanyi ni sehemu ndogo ya hotuba yake juu ya baraka ambazo mtu anaweza kupata au taifa. Akatoa mfano kuwa mwaka 2001 alitembelewa na wageni wazungu kutoka ulaya ambapo walimwelezea furaha yao kwamba nchi zao zimekubali kuongeza misaada kwa tanzania katika sekta tofauti ikiwemo afya na elimu, Wazungu hao huku wakitegemea kwamba mwalimu Mwakasege angefurahi na kuwashukuru, badala yake aliwacharukia na kuonyesha kukerwa kwake na hiyo misaada ya wazungu, aliwauliza ,hivi mnafahamu kama nchi hii imepata uhuru zaidi ya miaka 40, ni sawa kuendelea kuitwa taifa changa?? Akaendelea kusema hivi ni nani ambae anazaa mtoto anafikisha miaka zaidi ya 40 na bado akaendelea kumhudumia?? Kama yupo basi lazima aitwe kwenye vikao vya familia na ahojiwe shida nini..akahoji kwanini kipimo cha umri kiwe na maana katika social perspective lakini isilete maana kwenye umri wa nchi?? Mwisho akawaambia wale wageni wazungu waliokuwa ofisin kwake kuwa kama wanazipenda nchi masikini wangezipeleka huko wao wanapochota mali ili na waafrika wakachote wao wenyewe ili wasiwe watu wakukaa tu na kusubiri misaada. MBARIKIWE NYOTE.
Mkuu, nilikuwepo pia tangu J3, uwa sipendi kukosa semina za huyu Mwalimu anapokuwa Dar au nikimkuta mji wowote, alinigusa sana alipozungumzia topic hiyo ni kama alikuwa anatuma ujumbe kwa wahusika kuwa Tanzania ni mtu mzima sasa tena anaelekea uzeeni hivyo si sahihi kuendelea kuwa tegemezi la misaada toka kwa wakoloni mamboleo.
 
K

Kalila

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
247
Likes
0
Points
0
K

Kalila

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2010
247 0 0
kweli mwalimu menigusa sana na masomo yake tanzania ina miaka 50 now inabidi ijitegemee yenyewe mwalimu mwakasege anafundisha maisha pia amenigusa aliposema kuwa tusibishane kuhusu dini ztu bali wote tuhimizane kumtolea mungu sadaka na pia hata kama ni mlutheran unaweza kuwasaidia makanisa mengine kama ukiguswa lakini sio mitume na manabiii wanahubiri juu ya makanisa yao tu
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,728
Likes
8,306
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,728 8,306 280
Mwaka jana kuhusu MZALIWA WA KWANZA nilihudhuria.This time nimekosa,hope mwakani nitahudhuria.Endeleeni kutujuza
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Nilikuwepo nimemsikia akashangaa pia watu wanaobishania mungu anasema kama unataka mungu wako aonekane toa sadaka !kuhusu swala la nchi inamiaka hamsini lakini bado omba omba kila mtu alisikitika!ukifikiria mku wa nchi anasema asipoomba nje uchumi hauendi!
 

Forum statistics

Threads 1,238,752
Members 476,122
Posts 29,329,233