Maoni ya katiba mpya yakiongozwa na prf Baregu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni ya katiba mpya yakiongozwa na prf Baregu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr Mayunga, Jul 6, 2012.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sasa hivi tupolive katika mji wa ikwiriri,wananchi tukijiandaa kutoa maoni kuhusu katiba mpya
     
  2. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wekeni u magamba pembeni halafu toa maoni kuhusu hitaji la TUME HURU YA UCHAGUZI NA MILIKI YA ARDHI PIA.baregu hatachakachua maana ni m2 ktk watu.
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nafasi ndio hiyo mkiichezea hamtaipata tena
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,928
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Muambieni tunataka kurudi kwenye Himaya ya Malkia Elizabeth wa UK.
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,908
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Itasaidia kukomesha mauaji ya mabwepande?
     
  6. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,391
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
Loading...