Maoni kwa Tume na Taifa kwa Chaguzi Kuu zijazo mbali na wa 2015 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni kwa Tume na Taifa kwa Chaguzi Kuu zijazo mbali na wa 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kevin isaya, Oct 17, 2015.

  1. kevin isaya

    kevin isaya JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2015
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 1,097
    Likes Received: 1,152
    Trophy Points: 280
    Kupitia uchaguzi huu na Kampen zake kuna makosa kadhaa tumegundua yapo na yatahitaji kurekebishwa hapo baadae, Ili hapa pia hata msajili wa vyama vya Siasa.

    Namnukuu "YAPO MAPUNGUFU MADOGO LAKINI YASISABABISHE TUKALETA VURUGU NCHINI" Ina maanisha kwamba yapo mapungufu katika mchakato mzima wa uchaguzi huu, na mtu anaposhindwa uchaguz inakuwa miongoni mwa kisingizio atakachotumia, hvo tume ihakikishe inafanya haya.

    1. Iajiri wafanyakazi wengi wa kudumu ili kupunguza presha za kurekebisha daftari la wapiga kura kila uchaguzi mkuu, hao wawe na jukumu la kuboresha daftari kila muda na wale kiapo cha kufanya kwa weledi kabisa kabisa.

    2. Tume iwe na chanzo cha habari na mbinu ya kuwa inatoa fursa kuongea na wananchi kila mara, na kutoa taharifa sahihi.

    3. Afya ya wagombea, kiwepo kipengele cha kumtaka mgombea kuthibitisha utimamu wa akili, afya ya kawaida, hii itaepusha kuja kupata kiongozi ambaye anarukwa na akili, au ambaye afya yake ni dhaifu sana.

    WEWE MSOMAJI UNAHISI KINGINE NI NINI?
     
  2. kevin isaya

    kevin isaya JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2016
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 1,097
    Likes Received: 1,152
    Trophy Points: 280
    ,
     
  3. venchwa

    venchwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2016
    Joined: Aug 5, 2016
    Messages: 1,420
    Likes Received: 1,201
    Trophy Points: 280
    Kweli
     
  4. venchwa

    venchwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2016
    Joined: Aug 5, 2016
    Messages: 1,420
    Likes Received: 1,201
    Trophy Points: 280
    Afya ya wagombea
     
  5. B

    Blagoveshchensk Member

    #5
    Feb 27, 2018
    Joined: Feb 25, 2018
    Messages: 84
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 25
    We hatari Sana
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...