Maoni kwa Michuzi yamepungua sana nadhani ni Jamiiforums... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni kwa Michuzi yamepungua sana nadhani ni Jamiiforums...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzozaji, Oct 23, 2010.

  1. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani kama mtakuwa mnachunguza siku hizi maoni kwenye Michuzi Blog yamepungua sana labda kwa asilimia 70 hivi. Michuzi blog ilikuwa ndio sehemu ya kupata maoni mengi kwa issue mbalimbali za kitaifa ila kwa sasa hakuna kitu kabisa. Mimi naamini kabisa kuwa vichwa vyoote vimehamia Jamiiforums kwani kuna uhuru zaidi au mnaonaje wadau?
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 11,074
    Likes Received: 1,811
    Trophy Points: 280
    Thread nyingine bana.. \

    wasted
     
  3. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Very possible mzozaji
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,666
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Tuwekee link tuhakikishe
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,035
    Trophy Points: 280
    nadhani hapo ndipo tunapoona tofauti ya blog na forum
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Nilitembelea kule nikakuta posts zingine hazina comments kabisaaa.
    nadhani watu wameona wanalishwa upupu na jamaa keshapoteza soko. subiri baada ya uchaguzi ile globu itakosa watembeleaji na yeye atakuwa miongoni mwao. RUSHWA mbaya sana
     
  7. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 812
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mi-soup yeye ukiweka upupu kama huu unaomwagwa hapa daily anautupilia mbali. Tatizo la hapa asilimia kubwa sana ya uchangiaji ni upupu (sina data lakini inaweza kuwa 90%). Michuzi anajitahidi kuchuja, ambayo nadhani ni nzuri sana. Pia kumbuka kuwa siyo kila post lazima iwe na comments.
    JF hasa ilikuwa 2007-2008.
     
  8. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Michuzi anapenda sana kujipendekeza kwa CCM
     
  9. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa sikumbuki ni lini nimecoment michuzi the last time! Si hilo tu magazeti yoye yenye mlengo wa kukitetea chama cha mapinduzi na yenyewe yamepoteza mvuto vile vile! CCM imegeuka kero na karaha kubwa sana kwa watanzania!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,325
    Likes Received: 19,492
    Trophy Points: 280
    wewe hadi sa ivi ulikuwa unamtembelea michuzi?????
    Watu washamsahau zamani
     
  11. l

    lily JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa michuzi kumejaa green and yelo tu, tushahamia U=turn
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,060
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Mwache huyo michuzi azidi kupanga picha za jk na vilema kwa kuwadhihaki kana kwamba leo ndo anakumbuka kutatua matatizo yake..
    Hatutaki tena raisi anayekenua 365 days na kusafiri kama rubani au air hostess!!..akawe raisi bagamoyo hata milele!!
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,224
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    kwa taarifa yako mi-thubu ni employee wa ccm
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    michuzi is a beneficiary kutoka mtandao uliopo madarakani, anaweza hata akaitwa kwenda kupiga picha za watoto wa vigogo wanaooana ulaya na marekani
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Mkuu hilo sina ubishi maana jamaa namjua yule. maadili hana kabisaa. lakini ndo watawala wanamtaka awe pr wao. Historia itamwondoa taratiiib mkuu

    hahaha hahaha belinda aminia
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,224
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    www.issamichuziblogspot.com
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,224
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    Habari zake za kila siku zinafanana (monotony)
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,916
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Mi nishaachaga kumtembelea siku mingi!!

    Hivi bado blog yake ipo????
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Nilishasahau Kabisa kuhusu blog ya Michuzi...
     
  20. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #20
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 11,578
    Likes Received: 3,877
    Trophy Points: 280
    Tanzanian are clever! usipime! aibu tupu!!!!!!!!!!! anakuwa kama ndio anaanza jana!
     
Loading...