Maombezi maalumu kwa ajili ya mahusiano ya wana chit chat


Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Eee Baba yetu uliye mahali pa juu palipoinuka, Ninakuja mbele zako kwa moyo wa ukunjufu, ninaukaribisha uwepo wako mahali hapa,ninakaribisha upendo wako mkuu utamalaki katika jukwaa hili, ninaomba roho yako itawale mahali hapa,ninaomba upendo wako ulio mkuu upandikize mbegu ya upendo katika mioyo ya wana chit chat wote na Jf kwa ujumla,Ninakwenda kinyume na nguvu za giza,ninavunjavunja nguvu za mwovu ibilisi, ninaliangamiza pepo la ukuwadi,ninaziangamiza nguvu za mapepo ya kupenda wake na waume za watu, ninavurugavuruga mipango ya kuvunja ndoa za watu, ninakwenda kinyume na pepo la UZUSHI na kuchafua majina ya watu, ninakemea pepo wa tamaa ya pesa na mitoko ya weekend isiyo na tija, ninavunjavunja pepo linalojiinua la kukosekana kwa uaminifu na cheating, ninaua kabisa pepo la talaka na vipigo katika ndoa ASHAGHALABABOSSIKAAALATASAA, Ninaziombea kamati zote ikiwapo yangu ya maombezi ziweze kufanya kazi kwa uaminifu na wepesi, Ninamuombea Mwenyekiti wa tume yetu Baba V, umpe busara katika utekelezaji wa majukumu yake na kuzisimamia kamati zote, umuepushe na chuki binafsi bali atende kazi kwa manufaa ya wote, kwa ukuu wako ninaikabidhi chit chat mikononi mwako. AMEN
 
Last edited by a moderator:
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
kwi kwi kwi kwi!! nakemea pepo la 3some!! uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mautamu, nayaachaje??
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,479
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,479 2,000
Jana nilipendekeza kamati ya maombi na toba iwepo.....Ohhhhh! Glory to God, Glory to God Bwana kasikia maombi yangu na akamsimamisha nabii na mtume Pombekali.
 
Last edited by a moderator:
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,818
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,818 1,500
Mungu hadhihakiwi.
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,818
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,818 1,500
Kama unaona panakuboa nenda jukwaa la Siasa.
Tuachie wenyewe jukwaa letu mkuu John Elias.
Mkuu Madame B,mbona waja juu?
Imeandikwa usilitaje bure jina la Bwana Mungu wako.
 
Last edited by a moderator:
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
Aamen to that?tukifungua kila siku kwa maombi itakuwa safi sana.
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Sijaona dhihaka hapo

Baba V hebu fasta toka huku hamna issue!
Issue iko kule kwenye srade ya aliejitambulisha yeye ndy Mama v!
Hembu tukomfomie is she real your wife ?
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Baba V hebu fasta toka huku hamna issue!
Issue iko kule kwenye srade ya aliejitambulisha yeye ndy Mama v!
Hembu tukomfomie is she real your wife ?
She is real bana, ni yeye kweli yule
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Ameeeeen.
Asante pombe kali
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
Ila nyie wajameni!!
Source: daughter
 
Last edited by a moderator:
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Aameeeeeeen!!
Dedication:Chibalonza!!
(Ndoa zilizojengwa juu yako baba,hazivunjiki kamwe)!!!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Aameeeeeeen!!
Dedication:Chibalonza!!
(Ndoa zilizojengwa juu yako baba,hazivunjiki kamwe)!!!
Kweli kabisa marejesho, ndoa zinazojengwa juu ya mama ndo huwa na matatizo sana, imagine ndoa ya mtu kama Madame B , si shida tupu humo
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Kweli kabisa marejesho, ndoa zinazojengwa juu ya mama ndo huwa na matatizo sana, imagine ndoa ya mtu kama Madame B , si shida tupu humo
Kwa tafsiri hizi, ni wachache sana tutakaoiona mbingu!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,377
Members 494,064
Posts 30,823,405
Top