Manyoya huwa yanawavutia mabinti


K

KakaNanii

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2008
Messages
325
Likes
2
Points
33
K

KakaNanii

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2008
325 2 33
Eti jamani . Nasikia haya manyoya(garden love) huwa yanawapagawisha sana mabinti
 

Attachments:

Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
me........:nono:
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
:A S 109:Tobaaa huyu ni ww
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Mmh! Sio lazima
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,157
Likes
605
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,157 605 280
Ngoshwe au?
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
yakiwa kwa mtu mwenye kitambi kitambi hivi..ni no!:A S 109:
 
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
307
Likes
2
Points
0
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
307 2 0
garden hapana na afadhali sijawahi kukutana nazo
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,846
Likes
87
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,846 87 145
Preta, MRoza, RoselynOne na Miss Pirate naona wote hamuelekei kuyapenda hayo magugu-maji ya kifuani! Angalau basi mtoe na sababu tujue kwa nini....
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Preta, MRoza, RoselynOne na Miss Pirate naona wote hamuelekei kuyapenda hayo magugu-maji ya kifuani! Angalau basi mtoe na sababu tujue kwa nini....
mimi kwa kweli hayo manyoya pamoja na vimzuzu mbuzi.....no....I do a lot of work sasa hayo makitu are getting on ma way.....ndio maana siyapendi pamoja na kitambi inclusive
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
mimi kwa kweli hayo manyoya pamoja na vimzuzu mbuzi.....no....I do a lot of work sasa hayo makitu are getting on ma way.....ndio maana siyapendi pamoja na kitambi inclusive
Preta wewe umesema, wengineo je?
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,846
Likes
87
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,846 87 145
mimi kwa kweli hayo manyoya pamoja na vimzuzu mbuzi.....no....I do a lot of work sasa hayo makitu are getting on ma way.....ndio maana siyapendi pamoja na kitambi inclusive
...WATOTOO! Nileteeni Track-suit Yangu.....!! :embarrassed1:
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Garden luv sio mzuka wala nini.
 
Joste

Joste

Senior Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
117
Likes
1
Points
0
Joste

Joste

Senior Member
Joined Jun 28, 2009
117 1 0
Unajua mtu anavutia kabla ya kuvua nguo. Kwa hiyo garden love has nothing to do with mvuo. Good looks bana ndo inamatter. Si unaona wazee wanaangalia wowowo kwanza kabla ya mambo mengine
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Unajua mtu anavutia kabla ya kuvua nguo. Kwa hiyo garden love has nothing to do with mvuo. Good looks bana ndo inamatter. Si unaona wazee wanaangalia wowowo kwanza kabla ya mambo mengine
Umenena!
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,379
Likes
2,855
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,379 2,855 280
Unajua mtu anavutia kabla ya kuvua nguo. Kwa hiyo garden love has nothing to do with mvuo. Good looks bana ndo inamatter. Si unaona wazee wanaangalia wowowo kwanza kabla ya mambo mengine
Tatizo akisha 'chojoa' unaweza kuwa disappointed (kama huyapendi!). Kama wewe ni HE, imagine umemchukua demu 'mkali' halafu akikuvulia nguo ukakutana na hayo manyoya!

Anyway, mwanaume shurti uwe na 'manyonya' angalau kidogo!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,464
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,464 280
mimi kwa kweli hayo manyoya pamoja na vimzuzu mbuzi.....no....i do a lot of work sasa hayo makitu are getting on ma way.....ndio maana siyapendi pamoja na kitambi inclusive
hujapata wa kutumia ki mzuzu mbuzi vizuri weye.....sam taimu kina act kama ki brush flani hivi wakati wa kuzama uvinza
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,087
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,087 377 180
mimi hata hayanikuni kunako tena nayaona kinyaa
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
napenda manyoyaa,mwanaume akiwa na manyoya miguuni naona anapendeza,na kifuani pia,ila ya kizungu hayavutii,napenda manyoya kipilipili.
 

Forum statistics

Threads 1,237,797
Members 475,675
Posts 29,301,412