Manyerere Jackton ndani ya Star TV muda huu

Skype

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
7,271
1,195
Ndugu wajumbe wa JF,

Kwa wale wanaoendelea kufuatilia sakata la wizi wa fedha za umma nadhani tupieni jicho hapo Star tv mtamkuta Jacton Manyerere akiwa hewani muda huu wakijadili mwenendo wa Escrow.

Nawasilisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom