Manyanyaso ya TRA kwa wafanyabiashara wa Mbao

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
18,298
2,000
Mkuu miti umepanda wewe,umeihudumia wewe ukivuna ukitaka kusafirisha lazima ulipe maliasli wakupe kibali
Basi iwe hivyo hata kwa mahindi, ndizi samaki na mchele maana nayo ni mazao yafananayo na miti tu
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
19,657
2,000
Nauliza.
Ni kitu gani hii serikali ya awamu ya tano imefanya kuinua Maisha ya mtanzania. Mimi naona nabanwa kila upande. Kila uchao wanabuni mbinu za kuniumiza zaidi. Walishanivunjia nyumba zangu bila fidia. Kwenye uchaguzi ndio waliniacha hoi. Mbunge waliomchagua anahitaji kuongozwa.
1. Ukisema wamejenga flyover Mimi nakaa Handeni hainisaidii.
2. SGR. kwanza nasikia haijaisha
3. Barabara ya baharini huko siitumii.
4. Sijawahi panda ndege hata hili Hajees nauli yake ziiwezi nikija Dar napanda fuso.

Wenzangu Kama Kuna aliyefanyiwa wepesi na hii awamu atuambie I could be missing something.
huo ndio ukweli wote.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom