Mantiki inasema mwaka 2015 CCM kitashinda kwa 41% ya kura


C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
0
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
353 1 0
Je fikra zile zile zilizokifikisha CCM kwenye asilimia 61 zilizotangazwa na TUME (toka 81% za 2005) bado zinaweza kukiwezesha kushinda mwaka 2015? CCM kinahitaji fikra mbadala ili kiishi au fikra zile zile kiondoke mwaka 2015 na asilimia 41 kama mantiki inavyobashiri.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,741
Likes
959
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,741 959 280
Je fikra zile zile zilizokifikisha CCM kwenye asilimia 61 zilizotangazwa na TUME (toka 81% za 2005) bado zinaweza kukiwezesha kushinda mwaka 2015? CCM kinahitaji fikra mbadala ili kiishi au fikra zile zile kiondoke mwaka 2015 na asilimia 41 kama mantiki inavyobashiri.
Mabadiliko kidogo tuu, serikali iwatumikie wananchi; kwa sasa waajiriwa mfano halmashauri au mahospitali wako pale kama vile ni miradi yao binafsi na si kutoa huduma. Mfano mzuri ni mgawo wa viwanja Halmashauri ya Arusha vijijini
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Huko si kushinda,ni kushindwa! halafu ccm itazikwa kabisa baada ya hapo
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,080
Likes
370
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,080 370 180
inategemea na mgombea atakaeteuliwa
 
Ernesto Che

Ernesto Che

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,116
Likes
7
Points
135
Ernesto Che

Ernesto Che

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,116 7 135
41% si kushinda ni kushindwa hakuna chama kingine kitakachoshindana na CCM zaidi ya CHADEMA, hivyo 41% itakuwa kifo cha CCM
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
16
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 16 0
Je fikra zile zile zilizokifikisha CCM kwenye asilimia 61 zilizotangazwa na TUME (toka 81% za 2005) bado zinaweza kukiwezesha kushinda mwaka 2015? CCM kinahitaji fikra mbadala ili kiishi au fikra zile zile kiondoke mwaka 2015 na asilimia 41 kama mantiki inavyobashiri.
Naamini, kura za CCM zitaongezeka kwani wamefanya mabadiliko makubwa ya kuweza kurudisha imani kwa wananchi, Kuna uwezekano mubwa sana wa CDM kusambaratika kabla hata ya 2014
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
16
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 16 0
Huko si kushinda,ni kushindwa! halafu ccm itazikwa kabisa baada ya hapo
Kinyume chake pia chaweza kuwa kweli, bado natafakari nitarudi kuuliza tena humu JF kama niliwahi kusema jambo kama hili.
 
Ngoromiko

Ngoromiko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
559
Likes
70
Points
45
Age
29
Ngoromiko

Ngoromiko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
559 70 45
41% si kushinda ni kushindwa hakuna chama kingine kitakachoshindana na CCM zaidi ya CHADEMA, hivyo 41% itakuwa kifo cha CCM
Kama CCM ni 41%, then CDM NI 25%, CUF - 20%, NCCR - 5%, TLP and others - 9%.

Mshindi ni......41% (CCM).
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,911
Likes
1,848
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,911 1,848 280
inategemea na mgombea atakaeteuliwa
Nakubaliana na wewe mgombea akikiwa mzuri ndiyo wanaweza kupata hiyo, lkn hawa kina Membe, Lowassa,Sumuye, Nchimbi nk...watapata chini ya 20%
 
JJB

JJB

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
344
Likes
0
Points
33
JJB

JJB

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
344 0 33
Naona umewapendelea kweli, matokeo yatakua kama ifuatavyo;
CDM=54%
CCM=31%
CUF=07%
NCCR=2%
TLP,ADC,...etc=1%
Na 5% zitaharibika.
Matokeo yatatangazwa kwa kuilazimisha tume.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Kama CCM ni 41%, then CDM NI 25%, CUF - 20%, NCCR - 5%, TLP and others - 9%.

Mshindi ni......41% (CCM).
Hata wakichakachua vp! Tume yao, polisi wao na tiss wao, bado hawapati hizo asilimia. Quote me!
 
Mangaline

Mangaline

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2012
Messages
1,051
Likes
6
Points
0
Age
54
Mangaline

Mangaline

JF-Expert Member
Joined May 19, 2012
1,051 6 0
Inawezekana kama katiba itabaki hiyohiyo, kwani hata matokeo ya 2010, yalilindwa na katiba. Mkuu wa kaya hawezi kukiri kwa kinywa, ingawa moyoni anafahamu ukuu wake watokana na mamlaka, nguvu na ukuu aliopewa na katiba. Ujanja ni kupata na wala si kuwahi.
MUNGU IBARIKI TANGANYIKA, MUNGU IBARIKI ZANZIBARI, RIP TANZANIA
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
8,941
Likes
3,269
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
8,941 3,269 280
Kuwapa asilimia zote hizo ccm watanzania watakuwa wameshakuwa sugu wa kuibiwa.kwani ccm imeshapewa ridhaa mara nyingi tu ya kuongoza nchi lakini kila wanapopewa ridhaa hiyo wanaishia kuwaibia wananchi.wakishitukiwa wanavunja baraza la mawaziri, wanaleta hoja ya kujivua gamba ili waonekane safi.kumbe ni walewale wanao uma na kupuliza wakijuwa fika kuwa wanatuua taraaaaaaaaatibu.
 
Nyetk

Nyetk

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
1,651
Likes
892
Points
280
Nyetk

Nyetk

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
1,651 892 280
Kama katiba mpya itaacha ujinga wa simple majority lolote laweza kuwa jibu. But kama itakuwa kwa 51% kama kwa wenzetu wenye akili basi mshindi anawezapatikana kwa kura ya pili.
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
22
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 22 135
Watatumia mbinu walizokuwa wanatumia kule Wanakochoma Makanisa, tume itatangaza Magamba kushinda kwa 51% na CDM 49% ili kuwatia matumaini waendelee kukaza mwendo uchaguzi mwingine!
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,228
Likes
3,691
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,228 3,691 280
Naamini, kura za CCM zitaongezeka kwani wamefanya mabadiliko makubwa ya kuweza kurudisha imani kwa wananchi, Kuna uwezekano mubwa sana wa CDM kusambaratika kabla hata ya 2014
Ndoto za mwendawazimu hizi.
 
STK ONE

STK ONE

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
628
Likes
1
Points
0
STK ONE

STK ONE

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
628 1 0
ccm haitashinda, siwezi kutabiri CDM itashinda kwa asilimia ngapi, lakini ccm haiwezi kushinda uchaguzi wa rais katika nchi hii kwa miaka ijayo!!!
 

Forum statistics

Threads 1,205,657
Members 458,033
Posts 28,201,809