Manji alihahidi kumfungulia mashitaka Makonda, vipi mbona kimya

Mojojo

Member
Jun 7, 2017
40
125
Sijui nini kimekuta huyu tajiri jeuri baada ya kusweka ndani

Nakumbuka ni huyu ndiye alimfunguliaga Mengi shitaka la madai ya kuchafuliwa jina akidai shilingi tano

Huku akiwalipa mapesa mengi mawakili wake simamia hiyo kesi

Kipi kinamfanya mpaka leo awe kimya mfungulia mashitaka Makonda?
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,327
2,000
Sijui nini kimekuta huyu tajiri jeuri baada ya kusweka ndani

Nakumbuka ni huyu ndiye alimfunguliaga Mengi shitaka la madai ya kuchafuliwa jina akidai shilingi tano

Huku akiwalipa mapesa mengi mawakili wake simamia hiyo kesi

Kipi kinamfanya mpaka leo awe kimya mfungulia mashitaka Makonda?
Kumbukumbu zako ni mbovu. Manji alimdai Mengi Shillingi moja siyo tano.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom