Manji achukuliwa na gari la wagonjwa (ambulance) kutoka kituo cha polisi kati

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
48,240
2,000

My take : DPP afanye kazi Yake Manji kama anapelekwa makamani apelekwe na afungwe kama anafungwa.....
Si haki ya kibinadamu kumhukumu mgonjwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom