Manispaa zetu zimeshindwa kazi?


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,356
Likes
131,937
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,356 131,937 280
Kila unapopita kwenye barabara za mitaa ya Dar ni kero ya magari yaliyopaki Sehemu ambazo kimsingi ni eneo la barabara .Sehemu zilizoathirika zaidi ni mabibo NIT Rd kariakoo ilala Tabata buguruni Temeke na kwingineko
Manispaa hazina ubavu wa kuliondoa hili au ni udhaifu wa Mkuu wa mkoa na watendaji wale?
Tujadili
 

Forum statistics

Threads 1,273,089
Members 490,268
Posts 30,470,941