Manispaa ya Ilala na Polisi wazuia mkutano wa Waislam Jangwani wadai ushaombwa na New Life Ministry | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manispaa ya Ilala na Polisi wazuia mkutano wa Waislam Jangwani wadai ushaombwa na New Life Ministry

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Return Of Undertaker, Sep 21, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,851
    Likes Received: 4,411
    Trophy Points: 280
    Jeshi la Polisi nchini na Halmashauri ya wilaya ya Ilala wamekataa ombi la waislam kufanya swala ma mkutano waliokuwa wameupanga kuufanya ndani ya viwanja vya Jangwani leo kupinga filamu inayo mdharirisha mtume Muhamad na uislam kwa ujumla

    Sosi: ITV Habari ya saa kumi na mbili Asubuhi
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nimeisikia hii habari ITV asubuhi hii ... mbona hawakuwaambia tangu jana au ...?
     
  3. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,851
    Likes Received: 4,411
    Trophy Points: 280
    Chezea jeshi la ccm hata kabla ya dakika 1 wanaweza kukwambia
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Mkutano uliodhamiriwa kuendeshwa na Jumuia za Kiislamu katika eneo la Jangwani siku ya leo umezuiwa na Jeshi la Polisi.

    Sababu ilitolewa na jeshi hilo ni kuwa kuna mkutano mwingine eneo hilohilo ambao ulitangulia kuombwa na taasisi iliyotajwa kuwa ni New Life Ministry.
    Nia ya mkutano wa Jumuia za Kiislamu ilikuwa ni kuwaeleza Waislamu kuhusiana na kadhia ya picha ya filamu inayoidaiwa kumdhalilisha mtume na Uislamu iliyotengenezwa huko Marekani.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Jamani, viwanja vya jangwani si vinatosha kuhost hata mikutano kadhaa?!, ni nillitaka kuona hawa jamaa walivalia makubasi, njiwa na vichaka vya ndevu wanavyotokwa na mapovu dhidi ya creativity ya teja la kimarekani.
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Unajuaje kuwa hawakuwaambia!?
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kumbe huwa wanaomba kibali!? Mbona last time "tulidanganywa" kwamba waliandamana bila kibali?
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,010
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Tunatofautiana kwa priorities !!!!!!!! Hivi kweli hao wamarekani watasikia kuwa kuna maandamano jangwani! Kwa effect ipi kwa marekani hata wakiyasikia! Halafu Ndalichako anawaonea!!!
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Kwa ninavyowajua Waislamu, watafanya huo mkutano na hakuna polisi atakayethubutu kuwagusa sana sana watawapa escort tuu.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Sio lazima wamarekani wasikie, lkn ni lazima Waislamu wote wajue suala hili na walikemee kwa kutoa hisia zao.
     
  11. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kwani umeambiwa ITV ndiyo chombo cha mawasiliano cha jeshi la polisi?
     
  12. 2

    21DEC2012 Senior Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hamna aliyeiona hiyo film wanasikia tu.
     
  13. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nitafurahi sana nikiona hao waislam wanakomaa na kuingia Jangwani kama kawaida.
     
  14. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,311
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    Thank u aisee, na muda si mrefu hali itaharibika kwenye hii thread!
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,393
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    duhu!!!
     
  16. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,010
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Hisia wamarekani wamezisikia maana watanzania haiwahusiki!
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,397
    Likes Received: 1,136
    Trophy Points: 280
    Mkuu maji na mafuta havichangamani!..unadhani CDM na CCM wanaweza kufanya mkutano sehemu moja?, au wanazi wa timu za Simba na Yanga wakaa jukwaa moja?
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,397
    Likes Received: 1,136
    Trophy Points: 280
    Hivi mwenye mamlaka ya kutoa kibali cha mikutano Jangwani ni nani? Iweje ahalalishe vibali viwili hasa kwa makundi ya jamii mbili zenye itikadi tofauti...Anayetoa vibali ndiye ambaye hakutumia busara
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...