Manispaa Iringa wamlilia Mkurugenzi wao, wasema tumefikia mchapakazi anaondolewa kupisha makada


K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
215
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 215 160
Ukipita katika mitaa ya manispaa ya Iringa lazima utakutana na habari hii. Watu wanashangaa kilichotokea maana hata ushindi wa usafi kitaifa ilikuwa kazi ya mkurugenzi huyu akishirikianana baraza lake la madiwani.

Nimewashuhudia watu wakisema mtu huyu alikuwa habagui mtu anaweza akamsikiliza mtu hamjui na ofisini kwake hakuna ulazima wa kutoa taarifa ili kuingia, mfano shule ya Iringa Gilrs ilkuwa inahitaji gari wakaitisha harambee wakapata kiasi fulani cha hela walipo enda kwake akawambia hela hizo wafanyie kazi nyingine na yeye akawapa gari na dereva wa manispaa.

Watumishi wote ukiwauluza utasikia mtumishi huyu alikuja kuibadilisha manispaa kweli.

Sasa kumuondoa hivihivi sijui kama ndio tunakoenda. Inakatisha tamaa kwa wachapakazi kwakweli
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
215
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 215 160
ukipita katika mitaa ya manispaa ya Iringa lazima uta kutana na habari hii.Watu wanashangaa kilicho tokea maana hata ushindi wa usafi kitaifa ilikuwa kazi ya mkurugenzi huyu akishirikianana baraza lake la madiwani.Nimewa shuhudia watu wakisema mtu huyu alikuwa habagui mtu.anaweza akamsikiliza mtu hamjui na ofisini kwake hakuna ulazima wa kutoa taarifa ili uingia.mfano shule ya Iringa Gilrs ilkuwa ina hitaji gari wakaitisha harambee waka pata kiasi fulani cha hela walipo enda kwake akawambia hela hizo wafanyie kazi nyingine na yeye akawapa gari nadereva wa manispaa.Watumishi wote ukiwa uluza uta sikia mtumishi huyu alikuja kuibadilisha manispaa kweli.Sasa kumuondoa hivihivi sijui kama ndio tuna koenda.Inakatisha tamaa kwa wachapa kazi kwakweli
Ni vizuri haki kuwapo
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Kwa hiyo akakataa pesa ya msaafa akawaambie wafanye mengine sababu pesa ya serikali ipo tu kufanya lolote lile? Mmmmmmmmmm
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
215
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 215 160
Kwa hiyo akakataa pesa ya msaafa akawaambie wafanye mengine sababu pesa ya serikali ipo tu kufanya lolote lile? Mmmmmmmmmm
Aliona haitoshi mkuu na kukawa na idara ina magari zaidi
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Lazima wwe utakuwa ni mtumishi wa manispaa hapo Iringa,
Mana haya nimeyasikia kutoka kwa mtumishi wa hapohapo,

Aliyeletwa sasa anaitwa nani na alikuwa wapi?
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Aliona haitoshi mkuu na kukawa na idara ina magari zaidi
Ila ungeandika na mengine uliyofanya au nduguyo aliyofanya basi..

Gari ya serikali na nani alilipia mafuta? maana pesa ya harambee alisema watumbue kwa mengine...

Pia kwa jinsi ulivyoandika wewe hujaona mazuri na mabaya yake bali wewe unasikia tu...hapo sasa

Sasa hivi hana kazi?
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
215
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 215 160
Lazima wwe utakuwa ni mtumishi wa manispaa hapo Iringa,
Mana haya nimeyasikia kutoka kwa mtumishi wa hapohapo,

Aliyeletwa sasa anaitwa nani na alikuwa wapi?
Sijajua jina lake wala utendaji wake lakini kwanini huyu mchapa kazi kaondolewa?
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
215
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 215 160
Ila ungeandika na mengine uliyofanya au nduguyo aliyofanya basi..

Gari ya serikali na nani alilipia mafuta? maana pesa ya harambee alisema watumbue kwa mengine...

Pia kwa jinsi ulivyoandika wewe hujaona mazuri na mabaya yake bali wewe unasikia tu...hapo sasa

Sasa hivi hana kazi?
Kwani wewe mkuu ume sikia kapangwa wapi?
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
215
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 215 160
Mvina,alinya lupufi nani?
 
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
3,150
Likes
1,830
Points
280
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
3,150 1,830 280
Mkuu hayo ni Yale unayoyajua wewe na wananchi baadhi machoni mwenu, lakini Kuna mengine ambayo hamyajui, hayaonekani mpaka kwa darubini, ndo yaliyomuandoa hapo IRINGA.
 
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
3,150
Likes
1,830
Points
280
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
3,150 1,830 280
Hizi lugha koko marehemu za misituni zinakubalika jamiiforums?
Wasamehe bure, Wana haki pia kuwasiliana kwa lugha hiyo, si ni wa Iringa na tukio limetokea kwao.
"Take it easy "
 
mnankawe

mnankawe

Senior Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
175
Likes
90
Points
45
mnankawe

mnankawe

Senior Member
Joined Jul 28, 2015
175 90 45
Lazima wwe utakuwa ni mtumishi wa manispaa hapo Iringa,
Mana haya nimeyasikia kutoka kwa mtumishi wa hapohapo,

Aliyeletwa sasa anaitwa nani na alikuwa wapi?
Huyu mgeni nadhani katokea wilaya ya Chemba Dodoma kabla ya kupangiwa iringa manispaa.Nilipata fanya naye kazi,ni jembe pia
 

Forum statistics

Threads 1,236,670
Members 475,218
Posts 29,266,173