Mangula na Kinana - Kejeli zenu kwa Mukama zinaweza kuwaaibisha


M

Mrengo Hans

Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
40
Points
0
M

Mrengo Hans

Member
Joined Sep 19, 2012
40 0
katika mkutano wa hivi karibuni ambapo timu mpya ya CCM ilifika kwa mara ya kwanza katika ofisi za chama DSM baada ya uchaguzi huko Dodoma, maneno ya mangula na kinana yalionyesha kuwa Mukama alishindwa kufanya kazi ya siasa akaishia kuwa mlipukaji wa mambo na hivyo kumfanya Nape kulemewa.
Mukama ameendelea kusakamwa kuwa amekuwa katibu "Looser" - "Aliyeshindwa" licha ya majigambo ya mukama kuwa amekuwa katibu msomi ukilinganisha na aliyemtangulia.

Majigambo haya yamejaa dhihaka badala ya kujenga.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,724
Points
2,000
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
8,724 2,000
katika mkutano wa hivi karibuni ambapo timu mpya ya CCM ilifika kwa mara ya kwanza katika ofisi za chama DSM baada ya uchaguzi huko Dodoma, maneno ya mangula na kinana yalionyesha kuwa Mukama alishindwa kufanya kazi ya siasa akaishia kuwa mlipukaji wa mambo na hivyo kumfanya Nape kulemewa.
Mukama ameendelea kusakamwa kuwa amekuwa katibu "Looser" - "Aliyeshindwa" licha ya majigambo ya mukama kuwa amekuwa katibu msomi ukilinganisha na aliyemtangulia.

Majigambo haya yamejaa dhihaka badala ya kujenga.
waweza kutuambia walisema kitu gani hasa juu ya mukama? maana umeongea juu juu tu na inaonesha imekaa kimajungu zaidi
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,410
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,410 2,000
hahahaaa kama ni wao wenyewe mimi hayo hayanihusu hata kidogo
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,000
wakumbushe kufagia nyumba yao,ingawa utakuwa umewawashia moto kwani huwa hawana logical reasoning ya kutosha handle haya mambo.
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,695
Points
2,000
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,695 2,000
waweza kutuambia walisema kitu gani hasa juu ya mukama? maana umeongea juu juu tu na inaonesha imekaa kimajungu zaidi
Hataweza kwenda into details.....maana ameongea toka moyoni, badala ya kuongea toka kichwani.
 

Forum statistics

Threads 1,284,369
Members 494,064
Posts 30,823,113
Top