MANGULA KUSHINDWA NEC WILAYAN: JE MGOMBEA mmoja u-mwenyekiti au makamu chair CCM ni JANGA au BARAKA?


N

NYAMKANG'ILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
223
Likes
4
Points
35
N

NYAMKANG'ILI

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
223 4 35
Baadhi ya "maajabu" ya siasa za CCM ni:

1) Kabla ya uchaguzi wao CCM kufanyika, WAKATI WA MCHAKATO hakuna anayezungumzia rushwa na ufisadi, bila shaka ni kwa vile kila mmoja wao huwa anahonga (VIBARAKA, MAFISADI & MANABII 7 FEKI WA KUPINGA UFISADI), tofauti pekee ni viwango vya hongo kati yao, baadhi wanakusanya na kuhonga mabilioni na baadhi vijisenti. Baada ya zoezi la uchaguzi; wote washindi na washindwa hujitokeza na kulalama kuwa rushwa ilitawala - hili ni AJABU LA CCM

2) Mshitakiwa ndiye hakimu katika kesi yake. CCM kilimdhamini JK ili agombee urais TZ. CCM wakasaini naye mkataba, ilani ya uchaguzi. Vivyo JK anapokuja kwenye NEC, CC & MKUTANO MKUU ni sawa na mshitakiwa kufikishwa mbele ya JAJI (NEC, CC & MKUT MKUU) - JK anawekwa kitimoto, aeleze ametekeza vipi mkataba, ILANI. LAKINI hapa JK kwa siasa za CCM hugeuka na kuwa JAJI, basi hapo badala ya yeye kuhojiwa, yeye ndiye anayeanza kuwaweka kitimoto hao CC, NEC & MKUT MKUU. Baada ya vikao hivyo kuisha, utasikia BAADHI YAO (NAPE & KINANA) wanaanza ngwe ya kuzunguka nchi na "kuiagiza serikali kutekeleza ilani". Haya ni amaigizo, kwa sababu wa kuagiza ni JK na walikuwa naye "juzi" mbona hawakumuagiza, sasa KIGOMA WANAMUAGIZA NANI? - hili nalo ni AJABU LA CCM

3) AJABU kabambe, ni MANGULA kushindwa kuchaguliwa katika ngazi ya WILAYA kwamba hafai, alafu akachaguliwa kwa 100% katika ngazi ya TAIFA. Naamini hili ajabu linadhihirisha kwamba mgombea mmoja wa nafasi yoyote ni janga, kwa sababu naamini MANGULA angesimamishwa na yeyote kwenye u-makamu chair CCM asingeambaulia kitu - HILI NALO NI AJABU

KWA MUSTAKABALI wa TAIFA letu, tuungane kupambana na MAAJABU HAYA YA CCM, ni majanga
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,588
Likes
49,170
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,588 49,170 280
No one shall be a judge on his on course.

Inabidi ujivue ufahamu ili kuwa mwanaCCM
 
L

Lunanilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2008
Messages
370
Likes
6
Points
35
L

Lunanilo

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2008
370 6 35
Hello its time CCM wanatambua walikotoka, safu ya Uongozi Kitaifa sasa hivi inadhihisha wazi kuwa Mwenyekiti Ndugu Jakaya ndiye yule tuliyemjua enzi hizo, halafu akayumbushwa na wala rushwa. Hongera mwenyekiti you are back to the real you! Baba Wa Tafia Mwalimu Nyerere huko aliko analala usingizi munono.Keep it up! Sioni team hii ya Kitaifa kushindwa kuiongoza nchi.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,222
Likes
791
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,222 791 280
3. kwenye nafasi ya Mangula kidogo umeteleza,......alikuwa akishindwa kwa sababu MKONO MTUPU HAULAMBWI....na si kwa sababu alitoa kilicho kidogo
Na maadui zake wanalijua hili! na wanahaha maana ndani ya miezi sita ameahidi atafanya kitu kinachoonekana......​AKIFANYA NITAKUWA WA KWANZA KUCHUKUA KADI YA CCM ILI NIWE MWANACHAMA WAO....ASIPOFANYA NITAANGALIA WENYE MWELEKEO MWEMA WA MANENO NA MATENDO KWA TAIFA LETU!
 
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,346
Likes
2,631
Points
280
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,346 2,631 280
3. kwenye nafasi ya Mangula kidogo umeteleza,......alikuwa akishindwa kwa sababu MKONO MTUPU HAULAMBWI....na si kwa sababu alitoa kilicho kidogo
Na maadui zake wanalijua hili! na wanahaha maana ndani ya miezi sita ameahidi atafanya kitu kinachoonekana......​AKIFANYA NITAKUWA WA KWANZA KUCHUKUA KADI YA CCM ILI NIWE MWANACHAMA WAO....ASIPOFANYA NITAANGALIA WENYE MWELEKEO MWEMA WA MANENO NA MATENDO KWA TAIFA LETU!
UTASUBIRI SANA, kwasasa, simwoni wa kumkemea Lowasa ndani ya hicho chama, ana siri nyingi sana za kocha wake na inaelekea hata huyu kocha wa timu naye anamwogopa, anyway subiri tu!
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,390
Likes
1,182
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,390 1,182 280
Baadhi ya "maajabu" ya siasa za CCM ni:

1) Kabla ya uchaguzi wao CCM kufanyika, WAKATI WA MCHAKATO hakuna anayezungumzia rushwa na ufisadi, bila shaka ni kwa vile kila mmoja wao huwa anahonga (VIBARAKA, MAFISADI & MANABII 7 FEKI WA KUPINGA UFISADI), tofauti pekee ni viwango vya hongo kati yao, baadhi wanakusanya na kuhonga mabilioni na baadhi vijisenti. Baada ya zoezi la uchaguzi; wote washindi na washindwa hujitokeza na kulalama kuwa rushwa ilitawala - hili ni AJABU LA CCM

2) Mshitakiwa ndiye hakimu katika kesi yake. CCM kilimdhamini JK ili agombee urais TZ. CCM wakasaini naye mkataba, ilani ya uchaguzi. Vivyo JK anapokuja kwenye NEC, CC & MKUTANO MKUU ni sawa na mshitakiwa kufikishwa mbele ya JAJI (NEC, CC & MKUT MKUU) - JK anawekwa kitimoto, aeleze ametekeza vipi mkataba, ILANI. LAKINI hapa JK kwa siasa za CCM hugeuka na kuwa JAJI, basi hapo badala ya yeye kuhojiwa, yeye ndiye anayeanza kuwaweka kitimoto hao CC, NEC & MKUT MKUU. Baada ya vikao hivyo kuisha, utasikia BAADHI YAO (NAPE & KINANA) wanaanza ngwe ya kuzunguka nchi na "kuiagiza serikali kutekeleza ilani". Haya ni amaigizo, kwa sababu wa kuagiza ni JK na walikuwa naye "juzi" mbona hawakumuagiza, sasa KIGOMA WANAMUAGIZA NANI? - hili nalo ni AJABU LA CCM

3) AJABU kabambe, ni MANGULA kushindwa kuchaguliwa katika ngazi ya WILAYA kwamba hafai, alafu akachaguliwa kwa 100% katika ngazi ya TAIFA. Naamini hili ajabu linadhihirisha kwamba mgombea mmoja wa nafasi yoyote ni janga, kwa sababu naamini MANGULA angesimamishwa na yeyote kwenye u-makamu chair CCM asingeambaulia kitu - HILI NALO NI AJABU

KWA MUSTAKABALI wa TAIFA letu, tuungane kupambana na MAAJABU HAYA YA CCM, ni majanga
Mangula hakushindwa NEC mkuu...Alichukua fomu na baadae alijitoa.........USIPOTOSHE
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,989
Likes
2,011
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,989 2,011 280
Baadhi ya "maajabu" ya siasa za CCM ni:

1) Kabla ya uchaguzi wao CCM kufanyika, WAKATI WA MCHAKATO hakuna anayezungumzia rushwa na ufisadi, bila shaka ni kwa vile kila mmoja wao huwa anahonga (VIBARAKA, MAFISADI & MANABII 7 FEKI WA KUPINGA UFISADI), tofauti pekee ni viwango vya hongo kati yao, baadhi wanakusanya na kuhonga mabilioni na baadhi vijisenti. Baada ya zoezi la uchaguzi; wote washindi na washindwa hujitokeza na kulalama kuwa rushwa ilitawala - hili ni AJABU LA CCM

2) Mshitakiwa ndiye hakimu katika kesi yake. CCM kilimdhamini JK ili agombee urais TZ. CCM wakasaini naye mkataba, ilani ya uchaguzi. Vivyo JK anapokuja kwenye NEC, CC & MKUTANO MKUU ni sawa na mshitakiwa kufikishwa mbele ya JAJI (NEC, CC & MKUT MKUU) - JK anawekwa kitimoto, aeleze ametekeza vipi mkataba, ILANI. LAKINI hapa JK kwa siasa za CCM hugeuka na kuwa JAJI, basi hapo badala ya yeye kuhojiwa, yeye ndiye anayeanza kuwaweka kitimoto hao CC, NEC & MKUT MKUU. Baada ya vikao hivyo kuisha, utasikia BAADHI YAO (NAPE & KINANA) wanaanza ngwe ya kuzunguka nchi na "kuiagiza serikali kutekeleza ilani". Haya ni amaigizo, kwa sababu wa kuagiza ni JK na walikuwa naye "juzi" mbona hawakumuagiza, sasa KIGOMA WANAMUAGIZA NANI? - hili nalo ni AJABU LA CCM

3) AJABU kabambe, ni MANGULA kushindwa kuchaguliwa katika ngazi ya WILAYA kwamba hafai, alafu akachaguliwa kwa 100% katika ngazi ya TAIFA. Naamini hili ajabu linadhihirisha kwamba mgombea mmoja wa nafasi yoyote ni janga, kwa sababu naamini MANGULA angesimamishwa na yeyote kwenye u-makamu chair CCM asingeambaulia kitu - HILI NALO NI AJABU

KWA MUSTAKABALI wa TAIFA letu, tuungane kupambana na MAAJABU HAYA YA CCM, ni majanga


DAMN...!!

UNA AKILI NYINGI SANA KIONGOZII

THANK YOU A LOT...
:madgrin:
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,914
Likes
1,172
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,914 1,172 280
3. kwenye nafasi ya Mangula kidogo umeteleza,......alikuwa akishindwa kwa sababu MKONO MTUPU HAULAMBWI....na si kwa sababu alitoa kilicho kidogo
Na maadui zake wanalijua hili! na wanahaha maana ndani ya miezi sita ameahidi atafanya kitu kinachoonekana......​AKIFANYA NITAKUWA WA KWANZA KUCHUKUA KADI YA CCM ILI NIWE MWANACHAMA WAO....ASIPOFANYA NITAANGALIA WENYE MWELEKEO MWEMA WA MANENO NA MATENDO KWA TAIFA LETU!
Mahesabu Mangula na Kinana ni nani mtendaji wa chama? nilitegemea hii mizunguko yao sana sana alitakiwa katibu mwenezi na makamu mwenyekiti ndio wazunguke kujua hayo matatizo ya wananchi na si Kinana
 
Last edited by a moderator:
K

Kisindika

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
515
Likes
0
Points
0
K

Kisindika

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
515 0 0
Wataalamu wa kuandika vi notes bubu (visivyokuwa na track) vya kuchota pesa kwenye taasisi zetu za pesa kwa ajili ya Uchaguzi mkuu ujao pamoja na ulaji wa mwisho kwa viongozi waliopo madarakani wanarudishwa kwenye nafasi zao tayari kwa kuanza kutengeneza EPA nyingine. Nchi hii itatafunwa na mafia wachache hadi ibaki mashimo matupu.
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,980