Mangi aamua kupiga kiberiti nyumba yake mara baada ya kubaini mke anasaliti penzi lao


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Pata




Nyumba ya familia moja huko mtaa wa ugombolwa Kata ya Segerea ikiwa inateketea kwa moto usiku huu mara baada ya Baba wa familia hiyo kuhisi kuwa mke ana mahusiano ya kimapenzi na mwanaume mmoja na kuamua kuichoma moto nyumba hiyo sababu ya wivu wa mapenzi.
Nyumba ikiendelea kuteketea kwa moto mkali
Kwa moto huu hakuna kilichoweza kuokolewa mpaka sasa
Baadhi ya Wakazi wa Mtaa wa Ugombolwa, Kata ya Segerea Wilaya ya Ilala Jijini Dar wakishuhudia nyumba hiyo ikiteketea kwa moto.
Segerea, Dar Es Salaam, Nyumba moja iliyopo Mtaa Ugombolwa Kata ya segerea Jijini Dar imeteketea kwa moto mara baada ya baba wa familia ya nyumba hiyo kuhisi kuwa mkewe ana mahusiano ya kimapenzi na mwanaume mwingine.

Hali hiyo imetokea usiku huu majira ya Saa tano Kasoro usiku katika Mtaa wa Ugombolwa, Kata ya Segerea, Wilaya ya Ilala Jijini Dar Es Salaam ambapo inasemekana baba wa familia hiyo alichukua uamuzi huo mara baada ya kusikia kuwa mkewe ana mahusiano ya kimapenzi na mwanaume mwingine nje na mara baada ya kutokuelewa kwao ndipo alipochukua uamuzi huo wa kuitia moto nyumba hiyo.

Mmoja wa shuhuda alisikika akisema kuwa "Hawa Wachaga wana matatizo sana Ebu Ona Sasa mwanaume Mzima Anateketeza Nyumba yake aliyoijenga kwa mamilioni ya Shilingi kisa Mkewe anatembea nje ya ndoa Sasa ona watoto wake wataishi wapi?..watu wengine ni wajinga sana Kama mwanamke anatembea nje ya ndoa si umpe talaka tu" alisikika akiongea Shuhuda huyo.

Mpaka Mtandao huu unaondoka eneo la tukio nyumba hiyo ilikuwa bado ikiteketea kwa moto na hakuna dalili zozote zile zilizokuwa zikichukuliwa kwaajili ya kupambana na moto huo huku ikiwa haijafahamika kama wakati nyumba hiyo ikitiwa kiberiti familia ya huyo baba ilikuwepo ndani ya nyumba au laah huku ikikadiriwa kuwa mali zote zilizomo ndani ya nyumba hiyo zimeteketea kwa moto kwani mpaka tunaondoka hakuna kikosi cha zimamoto kilichofik eneo la tukio wala majirani hawakuonyesha dalili zozote zile za kuuzima mot huo.

Mpaka tunaondoka eneo la tukio hakuna taarifa yoyote ile ya majeruhi wala watu kupoteza maisha katika ajali hiyo ya moto.
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
480
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
480 37 45
Huyu ndugu yangu hakuwa na Bereta, vinginevyo angeleta madhara kama ya kina Munisi
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
mbaya zaidi hakuna ata jirani aliojisumbua kuzima moto
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,113
Likes
1,538
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,113 1,538 280
haaa,hasira gani hizo jamani?naona siku hizi wachaga wanawashinda wa musoma.nyumba yote imeungua,kujenga kazi,kuanza upya hapo shuhuli,labda huyo jamaa awe milionea
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
302
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 302 180
Duh! Wachaga vp tena? Just mapenzi tu au kuna mengine?
 
E

emike

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
346
Likes
6
Points
35
Age
48
E

emike

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
346 6 35
huyu naona hana bastola angekua nayo huyu angefanya kama yule mchaga wa sudan!!!
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
haaa,hasira gani hizo jamani?naona siku hizi wachaga wanawashinda wa musoma.nyumba yote imeungua,kujenga kazi,kuanza upya hapo shuhuli,labda huyo jamaa awe milionea
pata picha jamaa angekuwa na bastola
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Duh! Wachaga vp tena? Just mapenzi tu au kuna mengine?
na hapo jamaa amesikia tu tetesi mke wake anatembea na jamaa mwingine sipati picha angefumania live 6 kwa 6
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
302
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 302 180
na hapo jamaa amesikia tu tetesi mke wake anatembea na jamaa mwingine sipati picha angefumania live 6 kwa 6
Lakin sababu ya kuchoma nyumba ni hiyo tu ama kuna sababu nyingine? Msishangae hapo nyumba ilipochomwa likaoteshwa jumba la hatari. Chezea wachaga wewe.
 
Mauza uza

Mauza uza

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
2,103
Likes
832
Points
280
Mauza uza

Mauza uza

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2008
2,103 832 280
​Akina mangi ni majanga kwenye suala la mapenzi...
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
mapenzi mapenzi mabaya naona alijua akimfukuza watagawana mali kaona bora yeshee afu amfukuze vizuri..
 
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
7,799
Likes
1,385
Points
280
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
7,799 1,385 280
Kumbe sisis wehehe tuna afadhali hawa akina mangi ni wapuuzi sana kama una hasira si ujidhuru mwenyewe tu
Kwa nini ajidhuru Mwenyewe?

1) Dawa ya matatizo haya ni kuhakikisha kwanza kwa kushuhudia kitendo hicho cha Zinaa kwa macho yako kisha mpe talaka yake mzinifu huyo.

Hakikisha kwanza kabla ya kutoa talaka kwamba kweli anazini nje ya ndoa (inaweza kuwa shetani tu anakutanganya katika mawazo yako)

Ukihakikisha kwa macho yako kama kweli anazini hapo ndio mpe talaka yake.

2) Kisha owa mwingine mwenye kujiheshimu na mwenye kuheshimu familia yake (wanawake wema wapo wengi tu).
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
Lakin sababu ya kuchoma nyumba ni hiyo tu ama kuna sababu nyingine? Msishangae hapo nyumba ilipochomwa likaoteshwa jumba la hatari. Chezea wachaga wewe.
hapo ugumu ni kwenye kugawana tu ila hakuna jingine ndo mana ikaishia kuchomwa moto.
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 481,989
Posts 29,796,401