Mange Kimambi afuta post zote za 'kuiponda' serikali ya CCM

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,295
2,000
Nimeshangaa katika pitapita zangu instagram kukuta Mange Kimambi kafuta post zake zote za kukashifu wengine, kampain choma kadi ya CCM etc. Nilichokikuta na posts za yeye na Familia yake tu.

Huyu dada inawezekana Malaika amemshukia au kunajambo nyuma ya pazia. Hii sio kawaida yake. Lazima kuna yaliyomkuta. Ila yatajulikana muda si mrefu.
 

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Aug 11, 2009
6,169
2,000
Nimeshangaa katika pitapita zangu instagram kukuta Mange Kimambi kafuta post zake zote za kukashifu wengine, kampain choma kadi ya CCM etc. Nilichokikuta na posts za yeye na Familia yake tu.

Huyu dada inawezekana Malaika amemshukia au kunajambo nyuma ya pazia. Hii sio kawaida yake. Lazima kuna yaliyomkuta. Ila yatajulikana muda si mrefu.
Labda katumiwa meseji kama aliyotumiwa Ben Saanane, inatisha sana hasa ukifikiria kwamba simu huwa zinasajiriwa lakini meseji ya kitisho unatumiwa na bado Polisi wanahangaika kumtafuta mtu aliyehusika na upotevu wa mwananchi!!
 

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
1,987
2,000
Alitangaza kuhamia kwenye ya siasa Za Tanzania kilichotengenezwa maalum na timu ya propaganda ya Edward Lowassa
 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,295
2,000
Dah nikweli kaamishia ukurasa wa Siasa_za_tanzania. Kafanya swala la msingi kutenganisha siasa na familia yake
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,085
2,000
Hajapigwa bit wala nini! Subiri akirudi moto wake!
Alisema mpenzi wake anakasirika akiona zile drama
 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,295
2,000
Kuna mkuu wa mkoa maarufu yupo huko Maryland tangu juzi, na hawa jamaa hawashindwi kufanya yao na ikabakia story tu kwenye hash tag.....bring back our.......na siku ya siku mmesahau.
Si raisi alizuia safari za nje? Mkuu wa mkoa afata nn xx uko Marylnd
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom