Maneno ya SYNOVATE Yatimia!


Ernie

Ernie

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2010
Messages
218
Likes
6
Points
0
Ernie

Ernie

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2010
218 6 0
Je, mnaikumbuka hiiiiiiiiiiii?????????

 
Mkosoaji

Mkosoaji

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
363
Likes
1
Points
35
Mkosoaji

Mkosoaji

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
363 1 35
Matokeo ya kupanga utayajua tu.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Ili next time tuwaamini SYNOVATE ivi ya REDET ilikuwa inasemaje?
 
Ernie

Ernie

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2010
Messages
218
Likes
6
Points
0
Ernie

Ernie

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2010
218 6 0
ACCORDING TO REDET:

JK: 71%
Slaa: 12%
 
A

Ashangedere

Senior Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
A

Ashangedere

Senior Member
Joined Aug 9, 2010
119 0 0
NR ndio nini??
 
Ernie

Ernie

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2010
Messages
218
Likes
6
Points
0
Ernie

Ernie

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2010
218 6 0
NR: That stands for No Response (ambao hawakujibu), possibly hao ndiyo kura zao zilikwenda kujazia ile 26% ya Slaa na hizo za wengine.
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Kweli matokeo yamepangwa baada ya kufanya wizi mkubwa.Jaji Lewis Makame ni Samuel Kivuitu wa Tanzania
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Kura za wizi zinafahamika. Mawasiliano ya Salva Rweyemamu na Synnovate yanathibitisha kuwa ule ulikuwa ni utafiti wa kupanga huku Mhaini Makame na Kiravu wakitumika kuhakikisha Kikwete anashinda kwa kiwango hicho. Aibu mbona aibu!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Sasa nimeamini Tshs 50bn ukubwa wake....sijui 2005 walitumia ngapi kupata 80%...nadhani Tshs 155bn
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
wamemwibia Slaa mpk amebaki na asilimia 26 kutoka 60+!
 
Profesy

Profesy

Verified Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
380
Likes
0
Points
33
Profesy

Profesy

Verified Member
Joined Jun 24, 2009
380 0 33
MIMI NAONA WATU HAWAKUTAKA SLAA ASHINDE BECAUSE INGEKUA KWELI WANATAKA KUPATA USHINDI WANGE DO SOMETHING!!! KWA MFANO, PUBLIC DEMONSRATION. MIMI NIKO FOR CHANGE NA SLAA NDIO CHANGE INAYOTAKIWA. LAKINI KUKAA OFISINI KUTYPE TU KWA KWELI ATUKUMSAIDIA KIVILE. JUST SAYING...:frown:
 

Forum statistics

Threads 1,235,879
Members 474,797
Posts 29,239,350