Maneno ya Osama baada ya Al-Qaeda kulipua balozi za Marekani nchini Tanzania na Kenya

Criterion

JF-Expert Member
Jan 8, 2008
11,465
2,000
Umeambiwa watapewa bikra 72 za wanawake wazitoe, halafu wanywe juice ya tende na mishkaki na bwana muddy au hauelewi

Nao pia wanakuwa hawaogi, kama mudy alivyokuwa na wake zaidi ya kumi, ana s/x nao wote kila siku, halafu anaoga mara moja kwa siku?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom