Maneno ya kujitetea nisiyo yapenda kusikia!


nyaggad

nyaggad

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
1,116
Likes
491
Points
180
nyaggad

nyaggad

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
1,116 491 180
Habari wana jf!

Wote tunatambua mahusiano ya mapenzi yana changamoto nyingi lakini kubwa kuliko yote ni la kuchepuka,haya ni baadhi ya maneno nisiyoyapenda mwanamke wangu ayatumie kujitetea pale ninapothibitisha amechepuka na mwanaume mwingine!

1)shetani alinipitia,huwa sipendi sana mwanamke wangu ajitetee kwa neno hili pale anaponikosea hasa kuchepuka kwanza nitamuuliza "nitaaminije kama shetani alikupitia?,nenda kamwite ni muulize?,pili huyo shetani ni ndugu yako au ni Rafiki yako?na kwa nini akupitie?na kwa nini ukubali akupitie ukachepuke?

2)Mimi ni binadamu sijakamilika"not perfect",yani huwa sipendi kabisa neno hili alitumie pale anaponikosea nitamuuliza "una kitu gani ambacho hujakamilika una matatizo ya Akili?na kama kweli hujakamilika umejuaje kama umefanya kosa?


Hayo maneno ya "Defense mechanism"huwa yanatumiwa na watu waongo sana ili kuonekana makosa waliyofanya hawakukusudia kitu ambacho si kweli!,Mimi huwa napenda sana ukweli kwenye mahusiano ya mapenzi na siku zote naamini kila kitu kinatokea kwa sababu hakuna kinachotokea kwa bahati mbaya,kwa mfano amechepuka,nikimuuliza "kwa nini amechepuka?"napenda anipe sababu zenye uhalisia kama hizi!

1)nilichepuka kwa sababu siku hizi hunipatii pesa ya mahitaji yangu!au

2)nilichepuka kwa sababu siku hizi show zako za 6*6 zimekuwa za kichovu!
3)nilichepuka kwa sababu genye zilipanda nikashindwa kujizuia na wewe ulikuwa mbali!

Akinipa sababu kama hizo,naweza nikamsamehe kwa sababu nitajua ni kiasi gani Mimi nimesababisha mpaka yeye kuchepuka lakini sio visingizio vya "shetani alinipitia na sijakamilika"

Je wewe ni maneno gani ya kujitetea huyapendi kuyasikia endapo mpenzi wako ata kukosea?
 
chankele kigoma

chankele kigoma

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
203
Likes
113
Points
60
Age
36
chankele kigoma

chankele kigoma

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2017
203 113 60
Nana ww ukifumaniwa unajiteteaje ? Kwasabu naami midume ndo inaongoza kuchepuka kuliko wanawake
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
4,357
Likes
5,699
Points
280
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
4,357 5,699 280
Mimi akiniambia "900 itapendeza" ananikera sana maana nakuwa sielewi kama ni achepuke na watu 900 au nimpige bao 900..all in all sababu yoyote kwangu ya mwanamke kuchepuka itamtupa nje ya ulingo kwanini asiseme kabla hajachepuka?
 
nyaggad

nyaggad

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
1,116
Likes
491
Points
180
nyaggad

nyaggad

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
1,116 491 180
Mimi akiniambia "900 itapendeza" ananikera sana maana nakuwa sielewi kama ni achepuke na watu 900 au nimpige bao 900..all in all sababu yoyote kwangu ya mwanamke kuchepuka itamtupa nje ya ulingo kwanini asiseme kabla hajachepuka?
Hahah!haya mkuu!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,832
Likes
13,595
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,832 13,595 280
Sina muda wa kumuuliza kwanini amechepuka....

Huwa sipotezi time yangu, mara moja na Declare Happy Independent Day
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,109
Likes
23,149
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,109 23,149 280
Kuna ile ndoa ndivyo ilivyo. Mvumilie tuuu, hata kama tabia haivumiliki
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,252
Likes
7,279
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,252 7,279 280
iyo ya mimi ni binadamu sijakamilika, mara wwe si haukosei huwa sipendi kabisa.

hata mimi huwa ni mfuasi wa kupenda ukweli huku mimi nikiwa muongo mzuri sana.
 
lukas charles

lukas charles

Member
Joined
Jan 5, 2017
Messages
51
Likes
21
Points
15
Age
29
lukas charles

lukas charles

Member
Joined Jan 5, 2017
51 21 15
kwangu haina maelezo kwani ukimwi hauyajui makosa ya mtu endelea kusamehe utanikumbuka
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,064
Likes
8,679
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,064 8,679 280
Mara ya mwisho sijui nilijiteteaje kule Kigali Rwanda
 
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
5,908
Likes
3,912
Points
280
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
5,908 3,912 280
''Speaking from experience''...
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
2,945
Likes
5,457
Points
280
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
2,945 5,457 280
Uingereza kumsingizia shetan ni kosa.
 
NaughtyGuy

NaughtyGuy

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2017
Messages
1,166
Likes
1,217
Points
280
NaughtyGuy

NaughtyGuy

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2017
1,166 1,217 280
Wadada ni waongo kiasili so inabidi ukubali hiyo hali... Shetani ni rafiki yao toka Eden. Ndio maana.mpk leo anawapitia!!
 
hazard Don

hazard Don

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
209
Likes
95
Points
45
hazard Don

hazard Don

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
209 95 45
Akichepuka!
Sihitaji kusikia utetezi wa aina yoyote!!!
Akampe aliyechepuka naye hizo sababu kuwa amechepuka naye sababu anampenda sana hivyo amuoe au waendelee kuchepuka.
Makosa yote nitavumilia
Sio kuchepuka.
No advice No discussion as long as I'm sure 100% with relevant evidence.
 
hazard Don

hazard Don

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
209
Likes
95
Points
45
hazard Don

hazard Don

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
209 95 45
Kama ni mapenzi ya kusogeza Siku unaweza kusikiliza utetezi ili uendelee kula wakati una njaa.kama ni mke ,au MTU unayetegemea kufanya naye future KA TA maneno mawili tu
KA na TA KATA
 

Forum statistics

Threads 1,236,320
Members 475,099
Posts 29,254,163