Maneno Mbofumbofu Kuhusu Dangote Yanaandikwa Na Watu Wenye Matatizo Na Serikali

  • Thread starter BungelaKatiba2014tz
  • Start date

B

BungelaKatiba2014tz

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
1,217
Likes
411
Points
180
Age
29
B

BungelaKatiba2014tz

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2014
1,217 411 180
Maneno mbofumbofu kuhusu Dangote Cement yanaandikwa na watu wenye matatizo na serikali.

Hayo yamesemwa na Mwakilishi Mkazi wa Dangote nchini Tanzania, Bi Esther Baruti wakati akihojiwa na Radio Sauti ya Amerika.

Amefafanua kuwa kiwanda hakijafungwa, bali kimesimamisha uzalishaji kwa muda. Na kwamba hii si mara ya kwanza kwa kiwanda hicho kusimamisha uzalishaji.

Amesema kuwa Dangote alipewa kila kitu alichoomba. Alipewa ardhi bure, msamaha wa kodi kwa kila kitu alicholeta kwa ajili ya kiwanda; ana msamaha wa kodi kwa mafuta ya dizeli. Na amepewa vibali vya kutosha kuajiri wataalam wa kigeni.

Anasema pia Dangote Cement ina mwakilishi katika kamati ya kitaifa ya gesi na makaa ya mawe. Na kwamba kampuni hiyo imenunua tani milioni tano za makaa ya mawe ya Tanzania.

Amesema uzalishaji umesimama kutokana na matatizo ya kiufundi ambayo yanashughulikiwa. Na kwamba wanaosambaza maneno mabaya ni watu wa kati ambao wanataka kuizuia Dangote Cement gesi badala ya TPDC. C&P
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,344
Likes
16,421
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,344 16,421 280
Kwahiyo mwijage aliyesema dangote anataka gesi bure naye haitakii mema serikali hii?
 
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
685
Likes
106
Points
60
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
685 106 60
Haya sasa naona wamepigwa mkwara wakanushe maana haiji akilini mawaziri wawili wazungumze kuhusu kufungwa kiwanda halafu leo mtuambie ni marekebisho. Ina maana mawaziri walitudanganya?
 
A

Akade Joshua

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
263
Likes
199
Points
60
Age
35
A

Akade Joshua

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2016
263 199 60
Watu wazushi sana.
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,182
Likes
15,514
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
11,182 15,514 280
Duuh...... Inawezekana ikawa Mr Hajaribiwi keshawapiga mkwara mzito hao Dangote na kuwaelekeza cha kuongea na waandishi wa habari!

Kwa kuwa haiingii akilini kuona wafanyakazi wa Dangote wapo mitaani wakiwa 'jobless' halafu huyo Mkurugenzi mkazi wa Dangote anaongea na waandishi wa Habari akikanusha kuwa Dangote haijafungwa!
 
igp

igp

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
840
Likes
393
Points
80
igp

igp

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
840 393 80
Lakini hawatafanikiwa kumchonganisha Dangote na serikali ya jpm.
 
spetinaty

spetinaty

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2016
Messages
230
Likes
124
Points
60
Age
49
spetinaty

spetinaty

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2016
230 124 60
Mbona maelezo ya huyu mama na ya waziri wa wizara husika yanapishana
 
C

chige

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
8,375
Likes
16,063
Points
280
C

chige

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
8,375 16,063 280
Nachukua break kufuatilia sakata la Dangote kwa sasa manake haiwezekani; hivi sasa naambiwa 1+1=2, nusu saa baadae naambiwa 1+1=11...
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331