Maneno matamu ya kimahaba ya kumwambia mwanamke hadi ajisikie raha, Si mnajua hawa ndugu zetu wanahitaji kubembelezwa na kudekezwa...


Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
3,188
Likes
2,248
Points
280
Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
3,188 2,248 280
1.Macho yako ni mazuri sana, yananivuta, nashindwa la kufanya, lakini yananifanya nipotelee kwako.

2.Unanifanya niwe mwanaume bora, kwa hio naweza kustahili kwenye penzi letu.

3.Unaonekana mzuri kama malaika, nahisi nikikushika nitakuchafua.

4.Napatwa na woga ndani ya tumbo langu , natetemeka unapoweka mikono yako juu ya uso wangu.

5.Umefanya ndoto zangu ziwe za kweli.

6.Sijawahi kukutana mtu mzuri na mwenye kujali kama wewe.

7 Nakupenda sana, kiasi kwamba siwezi kujielezea hata kama nikijaribu.

8 Wewe ni msichana mzuri ambae kamwe sikuwahi kukutana nae.

Unafanya huzuni zangu kupotea kwa tabasamu lako zuri.
Hapana, wewe sio mnene, uko poa na ndivyo nipendavyo.
11.Ungeweza kupata mwanaume yeyote ulimwenguni na bado umenichagua mimi.

12.Unanipa maana ya maisha yangu.

13.Sitaki kufikiria maisha yangu bila wewe katika hili.

14.Unakuaje mzuri muda wote?

15.Unanifanya nijione mwenye bahati ninapokuwa na wewe.

16.Magoti yangu huishiwa nguvu kila nikugusapo.

17.Wewe ni rafiki yangu wa kweli, najifunza kwako, na ni mtu ambae najua nitakuwa nawe, ni mpenzi wa maisha yangu, niwewe tu nilienae. Ni kila kitu kwangu.

18.Siwezi kuamini kama mtu mwema kama wewe usingeweza kuwa na mimi.

19.Sijui kama unaelewa kiasi gani ninavyokupenda.

20.Natamani niwe na wewe maisha yote, lakini muda hautoshi wa kukupenda vya kutosheleza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nukta5

Nukta5

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2014
Messages
741
Likes
515
Points
180
Nukta5

Nukta5

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2014
741 515 180
Pesa zote zako
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
6,830
Likes
4,655
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
6,830 4,655 280
Sasa kama ameshakutana nao 30 na wote wametoa hayo maneno si anajua ndio yale yale!hata hamu ya mapenzi inakuwa haipo,ndio maana raha ya haya mambo usiwe umerukaruka,yaani unaona every thing is brand new,na inakuwa na ladha yake flani hivi..
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
22,259
Likes
20,681
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
22,259 20,681 280
Kazi ipo...


Cc: mahondaw
 
sosssy

sosssy

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2017
Messages
556
Likes
375
Points
80
sosssy

sosssy

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2017
556 375 80
1.Macho yako ni mazuri sana, yananivuta, nashindwa la kufanya, lakini yananifanya nipotelee kwako.

2.Unanifanya niwe mwanaume bora, kwa hio naweza kustahili kwenye penzi letu.

3.Unaonekana mzuri kama malaika, nahisi nikikushika nitakuchafua.

4.Napatwa na woga ndani ya tumbo langu , natetemeka unapoweka mikono yako juu ya uso wangu.

5.Umefanya ndoto zangu ziwe za kweli.

6.Sijawahi kukutana mtu mzuri na mwenye kujali kama wewe.

7 Nakupenda sana, kiasi kwamba siwezi kujielezea hata kama nikijaribu.

8 Wewe ni msichana mzuri ambae kamwe sikuwahi kukutana nae.

Unafanya huzuni zangu kupotea kwa tabasamu lako zuri.
Hapana, wewe sio mnene, uko poa na ndivyo nipendavyo.
11.Ungeweza kupata mwanaume yeyote ulimwenguni na bado umenichagua mimi.

12.Unanipa maana ya maisha yangu.

13.Sitaki kufikiria maisha yangu bila wewe katika hili.

14.Unakuaje mzuri muda wote?

15.Unanifanya nijione mwenye bahati ninapokuwa na wewe.

16.Magoti yangu huishiwa nguvu kila nikugusapo.

17.Wewe ni rafiki yangu wa kweli, najifunza kwako, na ni mtu ambae najua nitakuwa nawe, ni mpenzi wa maisha yangu, niwewe tu nilienae. Ni kila kitu kwangu.

18.Siwezi kuamini kama mtu mwema kama wewe usingeweza kuwa na mimi.

19.Sijui kama unaelewa kiasi gani ninavyokupenda.

20.Natamani niwe na wewe maisha yote, lakini muda hautoshi wa kukupenda vya kutosheleza

Sent using Jamii Forums mobile app
Hayo maneno yote bila pesa ni kazi bure...
Tafuta elaaaa
Narudia tafuta elaaaaaa

Oya we tafuta ela.... ukiwa na ela huhitaji kumpa maneno mengi hivo mwanamke...

We tafuta ela
Wanawake wanapenda mwanaume mwanye gari kali nyumba kalii

Kwenye hela ndo watoto wanatulia tuliiiiiiih
hahahahahah
 

Forum statistics

Threads 1,250,884
Members 481,523
Posts 29,749,538