Mandamano ya kupinga uchaguzi mkuu tanzania,kufanyika washington dc usa


G

gogogoo

New Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
G

gogogoo

New Member
Joined Nov 2, 2010
4 0 0
Ndugu watanzania ambao tunaoshi maeneo ya washington dc, tunawatangazia watanzania wote kwamba tutafanya mandamano ya kupinga matekeo ya uchaguzi mkuu, 2010, kwasababu ya wizi na udanganyifu uliojitokeza kwenye uchaguzi katika maeneo mbalimbali nchini tanzania.

Tunawaomba watanzania wote waishio marekani mujitokeze kwa wingi katika kupinga matendo hayo ya ubadhilifu nchini kwetu. Kwa wale ambao wanataka kujitokeza wasiliana nasi kwa: #202 367 2761 # 301 655 6577 # 224 628 8279.
 
S

Shamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2008
Messages
510
Likes
1
Points
0
S

Shamu

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2008
510 1 0
Ndugu watanzania ambao tunaoshi maeneo ya washington dc, tunawatangazia watanzania wote kwamba tutafanya mandamano ya kupinga matekeo ya uchaguzi mkuu, 2010, kwasababu ya wizi na udanganyifu uliojitokeza kwenye uchaguzi katika maeneo mbalimbali nchini tanzania.

Tunawaomba watanzania wote waishio marekani mujitokeze kwa wingi katika kupinga matendo hayo ya ubadhilifu nchini kwetu. Kwa wale ambao wanataka kujitokeza wasiliana nasi kwa: #202 367 2761 # 301 655 6577 # 224 628 8279.
Unao ushahidi wa kutosha? Kwa sababu wazungu kuna EU, USA waliokuwepo bongo, unajua walichokisema?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,330
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,330 4,818 280
Huko hakuna mabomu ya machozi na lile gari la maji ya kuwasha??
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
big up brothers i hear you please advice people who are in uk wafanye hivi pia
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,632
Likes
427
Points
180
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,632 427 180
Huko hakuna mabomu ya machozi na lile gari la maji ya kuwasha??

Hamna mkuuu,haya si mambo ya kishamba tu CCM wanaendekeza????Mafisadi sana hawa jamaa........
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
Big up sana,mambo yapo ovyo ovyo hapa katika mchakato mzima wa kuhesabu kura, NEC are CCM allies!!!!
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,497
Likes
645
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,497 645 280
Doh Saaaaaafi sana, natamani maandamano kama haya yafanyike ulimwengu mzima.
 
R

rushembo

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
R

rushembo

Member
Joined Nov 3, 2010
10 0 0
Tanzania pi atunafanya utaratibu kama huo wa kuwa na maandamano nchi nzima kupeleka ujumbe Duniani. Mtajulihswa taratibu zikikamililka
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Tuone watakaojitokeza kwenye hayo maandamano. Mmesahau wengi wa wanaoishi huko ni watoto wa nani?
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
3
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 3 0
Unao ushahidi wa kutosha? Kwa sababu wazungu kuna EU, USA waliokuwepo bongo, unajua walichokisema?
Dr. Slaa ametoa barua ya Kabwe. Na tovuti ya NEC imeonyesha matokea ya rais vituo viwili yanafanana vilevile kwa wagombea wote wa urais. Kiravu amekiri kuwa walichakachua. Yeye anasema walikosea kusoma. Lakini kama walikosea kusoma kwa nini wakakosea na kuandika kwenye tovuti? Huo ni ushahidi wa wazi jinzi NEC, CCM na JK wasivyokosa aibu kuchakachua mchana kweupe. Waandamaji tengenezeni mabango makubwa yenye barua ta Kabwe na matokeo yaliyosomwa na kuondikwa na NEC ya GEITA na NYANG'HWALE. Safi sana watu wa USA, Mwende hadi kwa Obama na ubalozi wa Tanzania. Msisahau kuwashirikisha CNN na vyombo vingine vya habari, Aibu CCM, NEC, JK. LOOO!
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Bila kupiga kelele, hakuna kitakachobadilika.

Wazanzibar ninategemea wengi watakuja na hasa wa PEMBA maana na wao wananyimwa kila baada ya miaka 5 na huwa wanasahau. Wamefanya kosa sana kuwanyanyasa wa bara maana bara walikuwa wapole ila wameamka. Na wakiamka, moto unawaka maana huwa hawakurupuki ovyo ovyo.

Hatua kwa hatua hadi kitaeleweka.

Hivi, hakuna uwezekano wa kuwafungulia Mashtaka watu wa NEC hata kama hatutabadilisha matokeo?

Inabidi hawa watu washtakiwe kwa kubadili matokeo na wachukuliwe kama wezi wa kura.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Ndugu watanzania ambao tunaoshi maeneo ya washington dc, tunawatangazia watanzania wote kwamba tutafanya mandamano ya kupinga matekeo ya uchaguzi mkuu, 2010, kwasababu ya wizi na udanganyifu uliojitokeza kwenye uchaguzi katika maeneo mbalimbali nchini tanzania.

Tunawaomba watanzania wote waishio marekani mujitokeze kwa wingi katika kupinga matendo hayo ya ubadhilifu nchini kwetu. Kwa wale ambao wanataka kujitokeza wasiliana nasi kwa: #202 367 2761 # 301 655 6577 # 224 628 8279.
This is good. Watz wote wenye akili timamu na wanaopenda Tanzania inapaswa waitikie wito Huu.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Bila kupiga kelele, hakuna kitakachobadilika.

Wazanzibar ninategemea wengi watakuja na hasa wa PEMBA maana na wao wananyimwa kila baada ya miaka 5 na huwa wanasahau. Wamefanya kosa sana kuwanyanyasa wa bara maana bara walikuwa wapole ila wameamka. Na wakiamka, moto unawaka maana huwa hawakurupuki ovyo ovyo.

Hatua kwa hatua hadi kitaeleweka.

Hivi, hakuna uwezekano wa kuwafungulia Mashtaka watu wa NEC hata kama hatutabadilisha matokeo?

Inabidi hawa watu washtakiwe kwa kubadili matokeo na wachukuliwe kama wezi wa kura.
Wanatakiwa washtakiwe kama WAHAINI maana wamepindua serikali iliyochaguliwa na watanzania na kumweka JK kinyume na matakwa ya watanzania.
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
gogogoo
Junior Member

Join Date
Tue Nov 2010
Posts
1
Thanks
0
Thanked 2 Times in 1 PostRep Power
0
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,820
Likes
336
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,820 336 180
Ndugu watanzania ambao tunaoshi maeneo ya washington dc, tunawatangazia watanzania wote kwamba tutafanya mandamano ya kupinga matekeo ya uchaguzi mkuu, 2010, kwasababu ya wizi na udanganyifu uliojitokeza kwenye uchaguzi katika maeneo mbalimbali nchini tanzania.

Tunawaomba watanzania wote waishio marekani mujitokeze kwa wingi katika kupinga matendo hayo ya ubadhilifu nchini kwetu. Kwa wale ambao wanataka kujitokeza wasiliana nasi kwa: #202 367 2761 # 301 655 6577 # 224 628 8279.
Hii kweli kali. Posti ya kwanza tu unatupiga mizinga ya maandamano.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,418
Likes
14,686
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,418 14,686 280
Natafuta hata usafiri wa ungo nije niwasapoti, otherwise i will be praying for you brethren, sasa mwaandama kwa kidhungu au kibongobongo????
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
mawasiliano na sebodo (mhindi anaewapaga hongo chadema) yanafanyika ili aweze kuchangia milioni 1 kulipia gharama za hayo maandamano!!!!
NADHANI NI MWANZO MZURI!!!
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Zubeda, hata kama mmeshinda, kumbuka "still i LOVE you". :A S-rose:
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Ndugu watanzania ambao tunaoshi maeneo ya washington dc, tunawatangazia watanzania wote kwamba tutafanya mandamano ya kupinga matekeo ya uchaguzi mkuu, 2010, kwasababu ya wizi na udanganyifu uliojitokeza kwenye uchaguzi katika maeneo mbalimbali nchini tanzania.

Tunawaomba watanzania wote waishio marekani mujitokeze kwa wingi katika kupinga matendo hayo ya ubadhilifu nchini kwetu. Kwa wale ambao wanataka kujitokeza wasiliana nasi kwa: #202 367 2761 # 301 655 6577 # 224 628 8279.
:smile-big::A S angry: YANI MKINIFIKISHA HAPO NATAMANI HATA KUTAPIKA, ILA BASI TU INANIBIDI NIVUMILIE KWA SABABU NI DEMOKRASIA:smile-big: HEBU FIKIRI, HUKUPIGA!, HUKUFANYA KAMPENI YOYOTE, :doh: HUPO TANZANIA, HIVI NANI ALIEKWAMBIA FIMBO YA MBALI INAUWA NYOKA??? KAMA KWELI UNA UCHUNGU WA KWELI HEBU RUDI TANZANIA, JIKUSANYENI PALE JANGWANI AU KIDONGO CHEKUNDU, NA ANDAMANENI:smile-big: MAANA HUO MWALIKO WENU NI KAMA KELELE ZA CHURA NAVOONA:tape: SORRY LAKINI NI MTAZAMO WANGU APO
 

Forum statistics

Threads 1,236,352
Members 475,106
Posts 29,255,023