Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Wacha1

JF-Expert Member
Dec 21, 2009
16,565
2,000
Nahisi leo timu zote za Manchester zinaweza kutolewa ... ... .... Mancs watatoka kwa matokeo yasiyo juu yao dakika 50 zinazokuja zitatupa ukweli khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee Prof. anapendelea wote wa-qualify ... .... ..
 

Wacha1

JF-Expert Member
Dec 21, 2009
16,565
2,000
Uyu naye sijui wiki ngap wodin..manake sie ka tuna laana..kibongobongo tungehis mkono wa sheikh flan wa bmoyo.


Vidic naona naye majeruhi ... ... kazi mnayo wapi Wine Romney aonyeshe vitu vyake khe khe keh khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 

Mbu

JF-Expert Member
Jan 11, 2007
12,749
2,000
Ukifungwa leo mechi zako za europe utakuwa unaangalia alhamisi peke yako.

hahahahahhah....!


heheheeh dah! hili jibu muafaka kabisa

umeona ee?....


Shen* zako...hili jibu si la kumpa mkweo ila mwanamke wako wa nje ya ndo...araaaaa...
Msalimu MBU...mwambie hakubaliki kabisa hapa na kwangu..

....hahahahaha,.....aisee alhamisi tushawazoea Spurs kule, mimi nawaombea mshinde leo bana, ...dakitari wangu
kanipa ED ya kushabikia mpira mpaka January
...usikonde.
 

Mbu

JF-Expert Member
Jan 11, 2007
12,749
2,000
Mkuu mbu nisaidie kubeba misanduku ya mabati hii, watu wanaelekea Europa

422_1_mid.jpg
27545_142759789096771_9888_n.jpg


...bye bye nini?...hahahahahahaha!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom