Management of the New Tanzania National Stadium


Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined
Jul 14, 2008
Messages
1,848
Likes
211
Points
160
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined Jul 14, 2008
1,848 211 160
Wakulu;

Leo kuna Tender imetoka katika Gazeti la Daily News kwa ajili ya Management ya Uwanja Wetu Mpya wa Taifa (Naambatanisha Tangazo katika PDF Format). Kwa waliofuatilia miezi michache iliyopita kulikuwa na Invitation inayofanana na hii. Kwa hiyo ina maana Invitation inarudiwa.

Baada ya kufuatilia kwa nini inarudiwa inaonekana hakukuwa na serious response kutoka kwa Bidders wazuri. Aidha walioomba walikuwa wachache kuruhusu mchakato wa kupata kampuni bora kuendelea.

Wito wangu:

Uwanja wetu mpya wa Taifa ni mmoja kati ya vivutio vikubwa vya Mechi za Kimataifa, pia ni moja kati ya vitu vichache ambavyo Watanzania tunaweza kujivunia.

Ili kuhakikisha kuwa tunapata Managers Wazuri wa Uwanjaa huu, natoa wito kuwa kila ambaye ana contact za Kampuni Nzuri, awajulishe ili wajitokeze katika kushiriki kwenye Tender hii. Vinginevyo . . . . yanaweza kuwa yale yale . . . Binafsi niko tayari kusaidia nikihitajika.
 

Attachments:

K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Wakulu;

Leo kuna Tender imetoka katika Gazeti la Daily News kwa ajili ya Management ya Uwanja Wetu Mpya wa Taifa (Naambatanisha Tangazo katika PDF Format). Kwa waliofuatilia miezi michache iliyopita kulikuwa na Invitation inayofanana na hii. Kwa hiyo ina maana Invitation inarudiwa.

Baada ya kufuatilia kwa nini inarudiwa inaonekana hakukuwa na serious response kutoka kwa Bidders wazuri. Aidha walioomba walikuwa wachache kuruhusu mchakato wa kupata kampuni bora kuendelea.

Wito wangu:

Uwanja wetu mpya wa Taifa ni mmoja kati ya vivutio vikubwa vya Mechi za Kimataifa, pia ni moja kati ya vitu vichache ambavyo Watanzania tunaweza kujivunia.

Ili kuhakikisha kuwa tunapata Managers Wazuri wa Uwanjaa huu, natoa wito kuwa kila ambaye ana contact za Kampuni Nzuri, awajulishe ili wajitokeze katika kushiriki kwenye Tender hii. Vinginevyo . . . . yanaweza kuwa yale yale . . . Binafsi niko tayari kusaidia nikihitajika.
....

Ni kweli Mtsimbe tunahitaji kuutunza sana ule uwanja....Ni kivutio cha aina yake to be honest...
 
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined
Jul 14, 2008
Messages
1,848
Likes
211
Points
160
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined Jul 14, 2008
1,848 211 160
....

Ni kweli Mtsimbe tunahitaji kuutunza sana ule uwanja....Ni kivutio cha aina yake to be honest...
Mkuu Kipanga;

Kama utakumbuka, kulikuwa na Match ya Tanzania na Msumbiji miezi michache iliyopita. Uharibifu uliofanyika ni wa kutia aibu sana hasa ukizingatia kuwa Uwanja ulikuwa ni mpya na haujakabidhiwa rasmi kwa Serikali. Sijui hata tuna matatizo gani wakati mwingine.

Nadhani tukipata Manager mzuri atasaidia kwanza kuweka mfumo mzuri wa Ulinzi na pia kuboresha mapato n.k.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Kule sehemu ya michezo(sio mbali ni hapa hapa JF) kuna bandiko zuri kama hili la uwanja mpya wa taifa hapo jijini Dar...
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
Ukilisoma hilo tangazo la tenda liko fishy kidogo kwa sababu linaelezea kuwa bids ziwe zimetumwa au zimefikishwa by saa nne asubuhi tarehe 29-sept, na kuwa zitafunguliwa public in the presence of bidders or their representative, tangazo halioneshi bids zitafunguliwa tarehe ngapi na wapi, bidders watajua vipi lini bids na wapi zinafunguliwa au ndio hapa wamasiliano ya siri yataanza kwa ambao wameishachaguana. kama wanaweka kila kitu hadharani hakukuwa na sababu ya kutoweka tarehe na mahali pa kufungua bids. Watu wanapenda kupanga ahead of time sio kushtuliwa kuwa leo au kesho tunafungua bids haya njoo sasa.
 
I

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2006
Messages
1,480
Likes
523
Points
280
I

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2006
1,480 523 280
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
And for the government of a country to use -------@yahoo.com is not serious!
Interested Observer,

Oh yes, and a yahoo email account these people are really amateurs at play, surely, any serious business will never use a yahoo or hotmail email account! thanks, I had not noticed that!!
 
Triplets

Triplets

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
1,104
Likes
60
Points
145
Triplets

Triplets

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
1,104 60 145
Interested Observer,

Oh yes, and a yahoo email account these people are really amateurs at play, surely, any serious business will never use a yahoo or hotmail email account! thanks, I had not noticed that!!
au ndio ka mchezo ka Richmond kanaanza tena?!...
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 104 160
Uwanja umekosa JINA hadi leo kwa nini?
 
Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2006
Messages
544
Likes
5
Points
35
Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2006
544 5 35
Mkuu Kipanga;

Kama utakumbuka, kulikuwa na Match ya Tanzania na Msumbiji miezi michache iliyopita. Uharibifu uliofanyika ni wa kutia aibu sana hasa ukizingatia kuwa Uwanja ulikuwa ni mpya na haujakabidhiwa rasmi kwa Serikali. Sijui hata tuna matatizo gani wakati mwingine.

Nadhani tukipata Manager mzuri atasaidia kwanza kuweka mfumo mzuri wa Ulinzi na pia kuboresha mapato n.k.
Inasemekana ule uharibifu ulifanywa na wachina wenyewe kwa sababu walikuwa wanataka kuongezewa muda kuumalizia uwanja.Walitaka kuweka hasara iliyopatikana kutokana na uharibifu huo juu sana,kwa sababu pia kulikuwa na fununu kuwa walikuwa wanaishiwa na funds.
Siku ya mechi na Cameroon,nilishuhudia kwa macho yangu watu kama wanne wakipigwa na washabiki wengine kwa kusimama kwenye viti.Maneno yao yalikuwa msituharibie uwanja kwa hao waliosimama kwenye viti.
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Inasemekana ule uharibifu ulifanywa na wachina wenyewe kwa sababu walikuwa wanataka kuongezewa muda kuumalizia uwanja.Walitaka kuweka hasara iliyopatikana kutokana na uharibifu huo juu sana,kwa sababu pia kulikuwa na fununu kuwa walikuwa wanaishiwa na funds.
Siku ya mechi na Cameroon,nilishuhudia kwa macho yangu watu kama wanne wakipigwa na washabiki wengine kwa kusimama kwenye viti.Maneno yao yalikuwa msituharibie uwanja kwa hao waliosimama kwenye viti.
Ni kosa kuanza kutumia uwanja kabla haujakabidhiwa rasmi! ndiyo maana waingereza walisubiri mpaka mkandarasi alipokabidhi Wembley ndiyo wakaanza kuutumia. kabla ya siku ya kukabidhiwa uwanja ulibidi kukaguliwa na consultant anayemwakilisha mshitiri kuhakikisha kuwa umejengwa kulingana na mkataba. Mshitiri anakubali kuupokea pale tu anapohakikishiwa kuwa hitilafu zilizopo ni ndogo na zinaweza kurekebishwa wakati wa muda wa defect liability. Na wakati huu wa defect liability, uwanja unaangaliwa tena ili kuona kama kuna matatizo yatajitokeza wakati wa utumiaji. Haya matatizo nayo yanatakiwa yarekebishwe na mkandarasi katika muda huo kabla ya hesabu za mradi kufungwa na mkandarasi kulipwa malipo yake ya mwisho. Hitilafu ambazo zitaonekana ni kutokana na matumizi mabaya ya mshitiri si jukumu la mkandarasi kusahihisha. Kwa kuomba kutumia kabla ya kukabidhiwa tumemfungulia mkandarasi mlango mkubwa wa kuweza kuepuka majukumu yake.

Hili suala la meneja linabidi liangaliwe kwa makini. Tukumbuke ya Net Group!
 
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined
Jul 14, 2008
Messages
1,848
Likes
211
Points
160
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined Jul 14, 2008
1,848 211 160
tangazo halioneshi bids zitafunguliwa tarehe ngapi na wapi, bidders watajua vipi lini bids na wapi zinafunguliwa au ndio hapa wamasiliano ya siri yataanza kwa ambao wameishachaguana.
Mzalendo GM, inawezekana mpangilio wa lugha haueleweki vema. Nadhani walichoandika "Bids will be opened thereafter promptly in public" inaweza ikawa ina maanisha ni siku hiyo hiyo mara tu baada ya submission saa 4 asubuhi siku hiyo ya tarehe 29-09-2008. Kwa mazoea Tenders nyingi hapa TZ huwa zinafunguliwa siku hiyo hiyo mara tu baada ya submission.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,406
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,406 5,796 280
tUKIUENDEA PUPA ULE UWANJA TUTAUHARIBU....KAMA KAZI ZIPEWE KAMPUNI ZENYE UWEZO NA PIA WAPELEKE WATU WAO TRAINING KABISA HATA S.A AU HATA EGYPT TU WAKAPATE EXPOSURE...WASIUFANYIE DEAL LA KISIASA .....LETS WAIT AND SEE...
 
Congo

Congo

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
1,372
Likes
718
Points
280
Congo

Congo

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
1,372 718 280
GM, yote uliyosema yanajieleza kwenye item 7 ya hilo tangazo.
 

Forum statistics

Threads 1,235,897
Members 474,844
Posts 29,239,735