Manachama mwenzetu Mtambuzi amefiwa na baba yake! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manachama mwenzetu Mtambuzi amefiwa na baba yake!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tegelezeni, Aug 4, 2011.

  1. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni hivi punde nimepata ujumbe kutoka kwa mwana jamii Forum mwenzetu Mtambuzi kuwa amefiwa na baba yake na kesho anasafiri kwenda Moshi Kilimanjaro kwa mazishi. Tumuombee mwenzetu katika kipindi hiki kigumu cha msiba.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pole sana
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Pole sana mfiwa!
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    pole sana kaka,...nimeona post zake za leo humu jamvini
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,113
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu mungu akupe ujasiri kwenye kipindi hiki kigumu !
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,387
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mkuu
     
  7. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana kwa mfiwa,mungu ampe matumaini katika maisha yake
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole sana mtambuzi mungu akupe faraja tele na uvumilivu.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,593
    Likes Received: 20,025
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mtambuzi.
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole sana mkuu
     
  11. JS

    JS JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pole sana Mtambuzi
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,473
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mtambuzi kwa kufiwa, na mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi.....amen!
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,466
    Likes Received: 1,573
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu Mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu kwako, R.I.P mzee wetu.
     
  14. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pole sana. Mungu awafariji...
     
  15. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Mpe pole mkuu Mtambuzi,tupo pamoja nae ktk kipindi hiki kigumu alichonacho.
     
  16. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    pole sana! Mungu akupe nguvu ya ujasiri.
     
  17. c

    chriss_ndile Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwa mfiwa ndugu na jamaa
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,540
    Trophy Points: 280
    pole saana
     
  19. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pole mkuu
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu......hiyo ni njia ya wote......R.I.P baba yetu
     
Loading...