Man water kumrudisha 20% kwenye muziki, aweka sababu zilizomkwamisha

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
1,804
2,000
Mtaarishaji wa muziki man water (walter?) amesema anamrudisha msanii 20% kwenye muziki na alikuwa amekwamwa kutokana na wao wawili kukumbwa na matatizo ya kifamilia, lakini wana nyimbo ambazo wameziandaa ila watazitengenezea video ili watu wamuone alivyo ndio nyimbo itapata kiki nzuri
 

Roger Sterling

JF-Expert Member
May 10, 2015
12,311
2,000
Kila la kheri. Uzuri wa muziki wake, ulibebwa sana na aliyokuwa akiyasema zaidi ya jinsi alivyoyasema. Kwa lugha rahisi, dude built and conquered on messages he was delivering, rather than swag. Swag plays out with time.
 

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Mar 25, 2016
9,376
2,000
Msanii 20% kama isinge kuwa mambo yake ya kijinga angekuwa mbali sana kimafanikio sema uhuni wa kijinga umempoteza ngoja tusubiri huenda kajirekebisha!
 

Chinga One

JF-Expert Member
May 7, 2013
10,520
2,000
Mtaarishaji wa muziki man water (walter?) amesema anamrudisha msanii 20% kwenye muziki na alikuwa amekwamwa kutokana na wao wawili kukumbwa na matatizo ya kifamilia, lakini wana nyimbo ambazo wameziandaa ila watazitengenezea video ili watu wamuone alivyo ndio nyimbo itapata kiki nzuri
Ajipange sana kwa kweli maana sasa hivi maskio ya watanzania yameshikwa na wasanii wachache sana.....
 

geophrey20

JF-Expert Member
Feb 11, 2013
1,522
2,000
20%, chidi ben, ray D, na kR wAUNDE KUNDI MOJA labda itawasaidia kurudi kwenye game.. ila hvihvi hata ije miujiza hamna kitu waachie ngazi aisee wasanii ni wengi sio wao tu hata kazi watu wanastaafu
 

Magwa Jr

JF-Expert Member
May 8, 2016
497
500
20%, chidi ben, ray D, na kR wAUNDE KUNDI MOJA labda itawasaidia kurudi kwenye game.. ila hvihvi hata ije miujiza hamna kitu waachie ngazi aisee wasanii ni wengi sio wao tu hata kazi watu wanastaafu
Kr ni msanii anaebebwa na makundi sidhan kama kuna nyimbo alizosimama peke yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom