Man Utd kama mvua ya upepo


Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
Wera wera..!! Mvua ya upepo haizuiliki kwa mwamvuli, wenye nyumba za tembe(chelsea) roho juu. Tujipongeze ma funs kwa ushindi wa heshima 1-0 si haba
 
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,176
Likes
1,156
Points
280
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,176 1,156 280
weraaaaaaaaaaa weraaaaaaaaaa! aibu yao aibu yenu????....aibu yaooooooooooo!!!!!!!!!
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
116
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 116 160
assnal tutaendele kuwafunga tu hadi wenga atundike daluga!!
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
nakwambia msimu huu Rooney hafikishi goli 5.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,186
Likes
9,183
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,186 9,183 280
Wenye nyumba za tembe(Chelsea) roho juu. Tujipongeze ma funs kwa ushindi wa heshima 1-0 si haba
Usisema sana mkuu. Subiri Jumapili jioni
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
wenger hakuna kitu pale ile timu ya watoto tu na wala awapo kimashindano kabisa,viva man.u viva sir alex,viva park .........................................
 

Forum statistics

Threads 1,237,197
Members 475,497
Posts 29,281,058