MAN UNITED jiandaeni kwa msimu ujao msimu huu kama na huyu ni benchi basi


Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,722
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,722 280
Straika wa Man U, Van Persie, kumisi mechi 8 za Mabingwa UEFA, kutocheza mwezi 1 baada ya kuumia J4, kocha wake D. Moyes asema leo alasiri.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
179
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 179 160
Kibo10

Mambo ya Sport peleka jukwaa lengwa twafadhali.

Paw msaada tafadhali!
 
Last edited by a moderator:
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,722
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,722 280
Last edited by a moderator:
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,722
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,722 280
Hata angekuwepo, hana madhara. Mbona mechi kadhaa alizocheza yeye timu yake imefungwa?

Angeliumia Rooney na kukaa nje muda wote huo hapo kweli hali ingekuwa tete!
Barasu taratibu kiongozi tusubiri tuone
 
Last edited by a moderator:
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,598
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,598 280
Hawa watulie tu hawana la kufanya mwaka huu
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
179
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 179 160
Liverpool umesahau tupo jukwaa mchanganyiko

Cjasahau hata kidogo Kibo10 ila nategemea mambo ya soccer nione kwenye jukwaa tajwa la Sport.

Ila nina Imani Mods watalifanyia hili kazi.
 
Last edited by a moderator:
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,722
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,722 280
Cjasahau hata kidogo Kibo10 ila nategemea mambo ya soccer nione kwenye jukwaa tajwa la Sport.

Ila nina Imani Mods watalifanyia hili kazi.
Nimepokea taarifa
 
Last edited by a moderator:
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,666
Likes
4,150
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,666 4,150 280
Moyes lazima Ang'oke ana feli sana
 

Forum statistics

Threads 1,262,670
Members 485,656
Posts 30,129,665