Man u wenzangu vipi, december ndo hiyooooooo inapita.


JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,512
Likes
1,189
Points
280
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,512 1,189 280
Mimi ni shabiki la mashetani wekundu, enzi za babu tulikuwa tukijua hata kama tuanze vibaya vipi ukifika mwezi wa december tayari tunakuwa tushaanza kuichukua nafasi yetu, x-mas na mwaka mpya tulikuwa tunaula tukiwa pale juu kabisa na tukishafika hapo kazi imekwisha, cha kushangaza mwaka huu december ndo hii, hata dalili za kwenda juu hakuna bali kama tunashuka, ndo tujue Moyes katuletea ya Evaton??????
 
mama la mama

mama la mama

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
304
Likes
42
Points
45
mama la mama

mama la mama

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
304 42 45
Hali mbaya mdau, Moyrs kaleta majanga tu OT nafasi ya 8 kuelekea X-mass?? Ila ndo ishatokea ati
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,912
Likes
5,935
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,912 5,935 280
Mara hii mambo yamekuwa magumu sana
hasa ukizingatia siku ambazo timu inacheza
na unategemea ipate ushindi ili kupunguza
nafasi kati ya walioko mbele yetu basi


Huwa tunapata matokeo tofauti hasa kama
sio kufungwa basi ni kusuruhu.
Lakini muda upo huenda Man U ikawa kwenye
timu nne hapo juu.
 
mama la mama

mama la mama

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
304
Likes
42
Points
45
mama la mama

mama la mama

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
304 42 45
Mimi ni shabiki la mashetani wekundu, enzi za babu tulikuwa tukijua hata kama tuanze vibaya vipi ukifika mwezi wa december tayari tunakuwa tushaanza kuichukua nafasi yetu, x-mas na mwaka mpya tulikuwa tunaula tukiwa pale juu kabisa na tukishafika hapo kazi imekwisha, cha kushangaza mwaka huu december ndo hii, hata dalili za kwenda juu hakuna bali kama tunashuka, ndo tujue Moyes katuletea ya Evaton??????
Kazi tunayo mwaka huu wadau wa Man U
 
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,246
Likes
33
Points
145
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,246 33 145
kweli leo nimefurahi nyie mnajifanyaga mnafuata historia...lazima mtataga mwaka huu!
The citizens oyeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!
 
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,512
Likes
1,189
Points
280
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,512 1,189 280
hata nafasi ya 4 sijui ati, naona kama Moyes anakazania nafasi ya Evaton.
 
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,512
Likes
1,189
Points
280
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,512 1,189 280
wewe naona ni Arsenal, kumbuka ligi bado.
kweli leo nimefurahi nyie mnajifanyaga mnafuata historia...lazima mtataga mwaka huu!
The citizens oyeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,350
Likes
470
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,350 470 180
Mshukuru welbek alijirusha ndio mkapata penart nje ya hapo HII THREAD ISINGEANZISHWA
 
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,512
Likes
1,189
Points
280
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,512 1,189 280
Mara hii mambo yamekuwa magumu sana
hasa ukizingatia siku ambazo timu inacheza
na unategemea ipate ushindi ili kupunguza
nafasi kati ya walioko mbele yetu basi


Huwa tunapata matokeo tofauti hasa kama
sio kufungwa basi ni kusuruhu.
Lakini muda upo huenda Man U ikawa kwenye
timu nne hapo juu.
hata nafasi ya 4 sijui ati, naona kama Moyes anakazania nafasi ya Evaton.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,230
Likes
855
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,230 855 280
Mshukuru welbek alijirusha ndio mkapata penart nje ya hapo HII THREAD ISINGEANZISHWA
Hahaaaa mkuu Welbeck kawa "diver" kama "A. Young"....sijui lini wataacha kuongopea marefa...Poor Manure!!
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,516
Likes
15,520
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,516 15,520 280
Naombea Man U wapangiwe Bayern Munich kwenye mtoano UEFA.
 
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,512
Likes
1,189
Points
280
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,512 1,189 280
Si kweli, nimeianzisha nikijua hali yetu ni mbaya, hata kama tungefungwa ningeanzisha tu.
Mshukuru welbek alijirusha ndio mkapata penart nje ya hapo HII THREAD ISINGEANZISHWA
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,350
Likes
470
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,350 470 180
Hivi Everton mnamuweza??????????? Mirallas,barckley&piennar! Ngoja tuone but WANAKAMIA SANA
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,990
Likes
5,395
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,990 5,395 280
Manchester United imecheza game moja tu December wewe unasema December imeisha
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,966