Man Sues His Neighbor For Failure To Impregnate His Wife


Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Paid to do it, but fails to make his friend's wife pregnant after 72
Attempts

A nice story, with surprising end:

In Stuttgart, Germany, a court judge must decide on a case of honorable intentions in a situation where a man hired his neighbor to get his wife pregnant.

It seems that Demetrius Soupolos, 29, and his former beauty queen wife, Traute, wanted a child badly, but Demetrius was told by a doctor that he was sterile. So, Soupolos, after calming his wife's protests, hired his neighbor, Frank
Maus, 34, to impregnate her. Since Maus was already married and the father of two children, plus looked very much like Soupolos to boot, the plan seemed good.

Soupolos paid Maus $2,500 for the job and for three evenings a week for the next six months, Maus tried desperately, a total of 72 different times, to impregnate Traute.

When his own wife objected, he explained, "I don't like this any more than you. I'm simply doing it for the money. Try and understand."

When Traute failed to get pregnant after six months, however, Soupolos was not understanding and insisted that Maus have a medical examination, which he did.

The doctor's announcement that Maus was also sterile shocked everyone except his wife, who was forced to confess that Maus was not the real father of their two children.

Now Soupolos is suing Maus for breach of contract in an effort to get his
money back, but Maus refuses to give it up because he said he did not
guarantee conception, but only that he would give an honest effort.


source German Man Sues His Neighbor For Failure To Impregnate His Wife - rec.sport.cricket | Google Groups
Jambo limezua jambo. Ungekuwa hakimu Hukumu yako ingekuwaje ?
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
wajinga ndiyo waliwao
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
ngoja nikapate vyombo kwa pale Kirima bar.... labda nitalichakachua vema hili!!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mambo mengine hayana kichwa wala miguu...
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
kama namuona huyo mke mwenye watoto wasio wa mumewe,alivyoshikwa na kihoro baada ya kusikia hilo deal...hahahah
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
Kwa kweli wanaume tuna wakati mgumu sana. Maana siku zote huwa tunaamini kwamba tunalea watoto wetu kumbe ni wa majirani zetu. Kweli mjukuu wa kweli ni wa kwa mtoto wa kike. Sasa hivi nampango wa kwenda kupima DNA watoto wangu wote, ili nijue kabisa nalea wa kwangu au wa rafiki yangu. Hebu nipeni uzoefu wa kwenda kupima DNA jamani.
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Kwa kweli wanaume tuna wakati mgumu sana. Maana siku zote huwa tunaamini kwamba tunalea watoto wetu kumbe ni wa majirani zetu. Kweli mjukuu wa kweli ni wa kwa mtoto wa kike. Sasa hivi nampango wa kwenda kupima DNA watoto wangu wote, ili nijue kabisa nalea wa kwangu au wa rafiki yangu. Hebu nipeni uzoefu wa kwenda kupima DNA jamani.
Mkuu sasa msingi wa Penzi si imani. na imani kuwa wewe na mwenzako wote mko faithfull.Sasa ikifikia kupima DNA penzi si llinakuwa limeshamongonyoka

Hii true story ina maana jaamaa asingepata dili ya jirani asingejua . Unaweza kukuta hata hao watoto wangeoa au kuolewa na dada au kaka zao wa damu.
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
Kwa kweli wanaume tuna wakati mgumu sana. Maana siku zote huwa tunaamini kwamba tunalea watoto wetu kumbe ni wa majirani zetu. Kweli mjukuu wa kweli ni wa kwa mtoto wa kike. Sasa hivi nampango wa kwenda kupima DNA watoto wangu wote, ili nijue kabisa nalea wa kwangu au wa rafiki yangu. Hebu nipeni uzoefu wa kwenda kupima DNA jamani.

mnh ukishafanya hio DNA test,halafu ndio itakuwaje??
una uhakika na wewe huyo unayemuita baba ni baba yako mzazi..au na yeye utataka ukafanye DNA test...?
lea,kama sio wa kwako wewe sio wa kwanza kulea watoto wasio wako..LOL:redfaces::party:
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
du hii imenichosha.
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
mnh ukishafanya hio DNA test,halafu ndio itakuwaje??
una uhakika na wewe huyo unayemuita baba ni baba yako mzazi..au na yeye utataka ukafanye DNA test...?
lea,kama sio wa kwako wewe sio wa kwanza kulea watoto wasio wako..LOL:redfaces::party:
Duh, inaonekana wewe tayari ushambambikia mtu mtoto huko!! Ha ha ha mbona unatetea utaratibu wa kulea watoto wasio wetu? Kama aliyenilea hakuwa babangu basi bahati yake ila hawa wa kwangu lazima niprove kabla sijaendelea kuingia gharama zaidi. Maana ukija ambawa si wako wakati ushamaliza kusomesha nadhani unaweza kufa ghafla. Bora ujue tangu bado wadogo.
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
Mkuu sasa msingi wa Penzi si imani. na imani kuwa wewe na mwenzako wote mko faithfull.Sasa ikifikia kupima DNA penzi si llinakuwa limeshamongonyoka

Hii true story ina maana jaamaa asingepata dili ya jirani asingejua . Unaweza kukuta hata hao watoto wangeoa au kuolewa na dada au kaka zao wa damu.
Kwani unapoenda kupima lazima umwambie mwanzako? Si unachukua tu mtoto unakwenda naye hospitali? Hizi imani zetu zinazozidi mipaka kwa wale tunaowapenda, zinafika mahali zinakuwa mzigo kwetu. Just imagine huyo jamaa alikuwa katika hali gani baada ya kujua hilo? Hapo ndo watu wanapotezaga maisha hivhivi! Bora ujue kabisa tangu mapema kwamba unalelea wenzako.
 
M

Mkubwa Dawa

Member
Joined
Nov 13, 2008
Messages
64
Likes
0
Points
13
M

Mkubwa Dawa

Member
Joined Nov 13, 2008
64 0 13
mnh ukishafanya hio DNA test,halafu ndio itakuwaje??
una uhakika na wewe huyo unayemuita baba ni baba yako mzazi..au na yeye utataka ukafanye DNA test...?
lea,kama sio wa kwako wewe sio wa kwanza kulea watoto wasio wako..LOL:redfaces::party:
ni kweli umenipa wazo ntaenda kufanya DNA test ili nijue kama kweli namuita baba mtu ambaye ni baba yangu mzazi isije ikawa kalagha bhao.
 
M

Munghiki

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
153
Likes
2
Points
35
M

Munghiki

Senior Member
Joined Oct 10, 2010
153 2 35
kama unaisi kwamba mke ni kicheche unafikiri utafanyaje?nafikiri hii procedure ya kupima DNA test ingerahisishwa!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
Watoto wa jamaa wamechakachuliwa
Paid to do it, but fails to make his friend's wife pregnant after 72
Attempts

A nice story, with surprising end:

Jambo limezua jambo. Ungekuwa hakimu Hukumu yako ingekuwaje ?
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Paid to do it, but fails to make his friend's wife pregnant after 72
Attempts

A nice story, with surprising end:

Jambo limezua jambo. Ungekuwa hakimu Hukumu yako ingekuwaje ?
hapo ndio ujue kuwa ktk fani zilizopo duniani basi ukiwa mwanasheria lazima uwe na akili timamu
 

Forum statistics

Threads 1,235,580
Members 474,641
Posts 29,227,797