Man of the year - Tanzania

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,212
2,000
Sijakuelewa...!

Man of the Year wa JF au wapi?...Kama ni uraiani kuna utaratibu wa kutafuta MOY kweli?..
Kama angalikuwa mtendaji mzuri nadhani angechaguliwa kwenye sherehe za MEI-MOSI na wafanyakazi wenzie!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom