Mamlaka ya Hali ya Hewa yaonya, kutakuwepo na mvua kubwa ukanda wa Ziwa Victoria na Kanda ya Magharibi


real G

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
5,257
Likes
5,104
Points
280
Age
43
real G

real G

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2013
5,257 5,104 280
Mamlaka ya Hali ya Hewa nchini imeonya kutakuwepo na mvua kubwa maeneo ya Kanda Magharibi na Kanda ya Ziwa Victoria itakayonyesha ndani ya kipindi cha kuanzia kesho hadi Jumapili.

Mvua hizo zitazidi mm 50 ndani ya saa 24, Mikoa itakayoathirika ni Mara, Mwanza, Shinyanga, Geita Simiyu Kagera Kigoma Katavi Tabora na Rukwa.
dnjy9adxcaazzqx-jpg-large-jpg.618587
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
7,628
Likes
13,706
Points
280
Age
24
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
7,628 13,706 280
Beira Baby Boy usiende ziwani kukata gogo unaweza kuchukuliwa na mafuriko
 
Iyegu

Iyegu

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
6,301
Likes
12,202
Points
280
Iyegu

Iyegu

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
6,301 12,202 280
God may save them.......
 
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
5,838
Likes
3,837
Points
280
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
5,838 3,837 280
Na Dar inaisha lini maana haya maafa yanatosha kwa kweli
 

Forum statistics

Threads 1,235,523
Members 474,641
Posts 29,225,644