Mamlaka haya Rais anayapata wapi ya kuamuru kesi ambazo zimefikia finality zirudi mahakamani

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
20,795
Points
2,000

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
20,795 2,000
Nimesoma mahali kuwa Mtukufu Rais amemwamrisha RCO kurudisha kesi zote za mauaji ya Mkoa wa Mwanza upya mahakamani. Hizi kesi zimefikia finality ya course zao, Sijui kwa sheria ipi anazirudisha. Review/Revision/ au AMRI TU KUWA AMUA HIVI FULANI ASHINDE

1. Mamlaka haya Rais anayapata wapi?
2. Mahakama zinaanzia wapi? High court /court of appeal?

Juduciary on trial again!

Mbona tunakwenda kubaya jamani?
 

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
7,051
Points
2,000

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
7,051 2,000
Kwa hili la waliobambikiwa kesi za mauaji na kusaidiwa hata kama hana mamlaka naona sawa tuu kuliko watu wateseke kwa kuzungumzia mamlaka...na wakitaka wakupoteze kesi ya Ardhi unapewa mauaji na wengi wamehukumiwa hivyo sio kila kitu kupinga tuu hata kwa vitu anavyopatia ili mradi tupo upande tofauti hata akifanya kitu kwa maslahi ya watu waliodhurumiwa haki zao ni kupinga tuu..
 

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
23,961
Points
2,000

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
23,961 2,000
Kwa hili la waliobambikiwa kesi za mauaji na kusaidiwa hata kama hana mamlaka naona sawa tuu kuliko watu wateseke kwa kuzungumzia mamlaka...na wakitaka wakupoteze kesi ya Ardhi unapewa mauaji na wengi wamehukumiwa hivyo sio kila kitu kupinga tuu hata kwa vitu anavyopatia ili mradi tupo upande tofauti hata akifanya kitu kwa maslahi ya watu waliodhurumiwa haki zao ni kupinga tuu..
Unaona sawa kuachiliwa mafirauni waliothibitishwa na mahakama kuu!? (babu seya)
 

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2018
Messages
1,186
Points
2,000

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2018
1,186 2,000
Nimesoma mahali kuwa Mtukufu Rais amemwamrisha RCO kurudisha kesi zote za mauaji ya Mkoa wa Mwanza upya mahakamani. Hizi kesi zimefikia finality ya course zao, Sijui kwa sheria ipi anazirudisha. Review/Revision/ au AMRI TU KUWA AMUA HIVI FULANI ASHINDE

1. Mamlaka haya Rais anayapata wapi?
2. Mahakama zinaanzia wapi? High court /court of appeal?

Juduciary on trial again!

Mbona tunakwenda kubaya jamani?
Wewe kama jambo ulijui bora nyamaza kimya. Unajua mamalaka ya rais wewe? Raia ana mamlaka ya kubatilisha hata ukumu sembuse kurudisha mashauri mahakamani? Kamuulize Babu seya
 

Gulwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
4,750
Points
2,000

Gulwa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
4,750 2,000
Nimesoma mahali kuwa Mtukufu Rais amemwamrisha RCO kurudisha kesi zote za mauaji ya Mkoa wa Mwanza upya mahakamani. Hizi kesi zimefikia finality ya course zao, Sijui kwa sheria ipi anazirudisha. Review/Revision/ au AMRI TU KUWA AMUA HIVI FULANI ASHINDE

1. Mamlaka haya Rais anayapata wapi?
2. Mahakama zinaanzia wapi? High court /court of appeal?

Juduciary on trial again!

Mbona tunakwenda kubaya jamani?
Tukisema huyu mtu ni mshamba na janga wengine hawaelewi
 

Gulwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
4,750
Points
2,000

Gulwa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
4,750 2,000
Nimesoma mahali kuwa Mtukufu Rais amemwamrisha RCO kurudisha kesi zote za mauaji ya Mkoa wa Mwanza upya mahakamani. Hizi kesi zimefikia finality ya course zao, Sijui kwa sheria ipi anazirudisha. Review/Revision/ au AMRI TU KUWA AMUA HIVI FULANI ASHINDE

1. Mamlaka haya Rais anayapata wapi?
2. Mahakama zinaanzia wapi? High court /court of appeal?

Juduciary on trial again!

Mbona tunakwenda kubaya jamani?
Tukisema huyu mtu ni mshamba na janga wengine hawaelewi
 

Forum statistics

Threads 1,379,063
Members 525,301
Posts 33,733,646
Top