Mamii, walipe Mishahara watumishi wa Umma wafurahie Xmass

tajirijasiri

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
2,823
2,000
Wanabodi,
Watumishi wengi wa Umma hawajalipwa mishahara mpaka leo tarehe 23 Desemba 2016, na sikukuu ndio hiyo tarehe 25 Desemba. Leo ni Ijumaa, na kesho sio siku ya kazi.

Mamii mbona unawafanyia hivyo?
Enzi za Yule mwenzako, tarehe kama hizi watu wanakenua tu.

Kulikoni?
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,890
2,000
Wanabodi,
Watumishi wengi wa Umma hawajalipwa mishahara mpaka leo tarehe 23 Desemba 2016, na sikukuu ndio hiyo tarehe 25 Desemba. Leo ni Ijumaa, na kesho sio siku ya kazi.

Mamii mbona unawafanyia hivyo?
Enzi za Yule mwenzako, tarehe kama hizi watu wanakenua tu.

Kulikoni?
Nitawashusha waishi kama Mashetani
 

Simara

JF-Expert Member
Oct 1, 2014
5,037
2,000
Unafanyia wapi mkuu? Mshahara unaelekea kuisha wewe ndiyo unaulizia
 

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
47,673
2,000
Wanabodi,
Watumishi wengi wa Umma hawajalipwa mishahara mpaka leo tarehe 23 Desemba 2016, na sikukuu ndio hiyo tarehe 25 Desemba. Leo ni Ijumaa, na kesho sio siku ya kazi.

Mamii mbona unawafanyia hivyo?
Enzi za Yule mwenzako, tarehe kama hizi watu wanakenua tu.

Kulikoni?
Hivi wewe takataka ni nani unamwita mamii? unafanya utumishi wa umma wa nchi gani?
 

Nshomba Jr

Member
Dec 16, 2016
23
45
Wameshalipwa tangu tarehe 21.12.2016

Mkuu pole na taarifa zisizo sahihi, isipokuwa uko sawa ENZIII zilee kulikiwa hakuna watumishi hewa.
 

Peter Simba

Senior Member
Nov 23, 2016
191
250
Wanabodi,
Watumishi wengi wa Umma hawajalipwa mishahara mpaka leo tarehe 23 Desemba 2016, na sikukuu ndio hiyo tarehe 25 Desemba. Leo ni Ijumaa, na kesho sio siku ya kazi.

Mamii mbona unawafanyia hivyo?
Enzi za Yule mwenzako, tarehe kama hizi watu wanakenua tu.

Kulikoni?
wewe kama sio mzaramo basi mkwele
 

General Stalin

JF-Expert Member
Mar 6, 2014
627
500
Wanabodi,
Watumishi wengi wa Umma hawajalipwa mishahara mpaka leo tarehe 23 Desemba 2016, na sikukuu ndio hiyo tarehe 25 Desemba. Leo ni Ijumaa, na kesho sio siku ya kazi.

Mamii mbona unawafanyia hivyo?
Enzi za Yule mwenzako, tarehe kama hizi watu wanakenua tu.

Kulikoni?
Huu uchochezi tushamaliza kutumia toka tar 21 mchana duh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom