Mamia ya Polisi toka China bara waelekea Kisiwani Hong Kong kuzima maandamo.

inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
5,712
Points
2,000
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
5,712 2,000
Amini usiamini,China na Russia waandamanaji watazimwa kwa kuteswa sana na wengi watapotezwa!
china wametangaza kuna mipango ya ugaidi miongoni mwa waandamanaji,waandamanaji wengine wameamua kuondoka maana wanajua kinachofuata haponi ukiukwaji mkubwa wa haki za binaadam,ffu wa china wanapiga ngumi bwana usiombe
 
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
5,941
Points
2,000
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
5,941 2,000
china wametangaza kuna mipango ya ugaidi miongoni mwa waandamanaji,waandamanaji wengine wameamua kuondoka maana wanajua kinachofuata haponi ukiukwaji mkubwa wa haki za binaadam,ffu wa china wanapiga ngumi bwana usiombe
 
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
1,931
Points
2,000
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
1,931 2,000
china wametangaza kuna mipango ya ugaidi miongoni mwa waandamanaji,waandamanaji wengine wameamua kuondoka maana wanajua kinachofuata haponi ukiukwaji mkubwa wa haki za binaadam,ffu wa china wanapiga ngumi bwana usiombe
August 6th Hong Kong supporter(hao wanaharakati wa maandamano) akina Joshua Wong Ching na wenzake wakiwa na director of the political section of the Us, Julie Eadeh walionekana wakifanya kikao cha siri Hong Kong na baadae Macao. China imeshanyaka na picha wameionyesha ya kikao walichofanya.

May 16th, Mike Pompeo na Nancy Pelosi nao walifanya kikao na opposition parties wa Hong Kong ambao ni Martin Lee Chu-ming, Lee Cheuk Yan na Nathan Law Kwung.

Julai 9, Jimmy Lai Chee-Ying ambaye ni Hong Kong entrepreneur alikutana na Us vice president Mike Pence. Jimmy naye mkono wake umeonekana upo kwenye kufadhili maandamano ya vurugu HK.

Na kuna picha zinaonyesha raia wa kizungu akiwa naye amevaa mask akiwa pamoja na waandamanaji. Picha nyengine zinamuonyesha akiwa anatoa maelezo kwa waandamanaji aliyoandamana nao. Picha nyengine zinamuonyesha akifanya vurugu pamoja na waandamanaji wengine. Picha yake kamili imeshapatikana.

Kuna clip moja inaonyesha waandamanaji waliyoingia uwanja wa ndege wa HK na kuzuia safari inaonyesha baadhi wa protesters wakiwa wanapeperusha bendera za Uk na US. Clip nyengine inaonyesha wakitupa bendera ya nchi yao ya China kwenye maji. Hiyo hali imeleta tafrani uwanja wa ndege. Raia wengine wa HK wameingilia kati na kuwapora waandamanaji bendera za Uk na za Us na kuzua vurugu.

Wamewaambia hata kama mnafanya maandamano ya kuhusu Demokrasia na Uhuru ila ni upumbavu kutupa bendera za nchi yenu chini na kubeba bendera za nchi nyengine ndani ya nchi yenu.

Big Brother atakachowafanya hawa vijana wa HK waliyonunuliwa na west wataenda kufanywa mbolea sehemu zenye jangwa huko China. Ila vijana wa HK ni wajinga sana. Kuna clip moja wanahojiwa na raia wa kigeni kwenye hayo maandamano hawajui hata wanachoandamana ni nini, wanatumiwa kisiasa pasipo kujielewa.
 
morgan fisherman

morgan fisherman

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
1,334
Points
2,000
morgan fisherman

morgan fisherman

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2017
1,334 2,000
china wametangaza kuna mipango ya ugaidi miongoni mwa waandamanaji,waandamanaji wengine wameamua kuondoka maana wanajua kinachofuata haponi ukiukwaji mkubwa wa haki za binaadam,ffu wa china wanapiga ngumi bwana usiombe
 
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
2,056
Points
2,000
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
2,056 2,000
NASIKIA NDIO YANACHOCHEA HUKO MAANDAMANO:D:D😂😂
intelijensia kali ya uchina ilifanikiwa kufanya counter espionage nakumdaka CIA agent anae washawishi viongozi wa maandamano. Too bad wamepublish jina lake, la familia yake including watoto wake na shule wanayo soma. Mpaka hapo movie hii imeisha isha, soon public will turn against rioters just a matter of days..



1565750684276-png.1180888
 
kisana kiki

kisana kiki

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2016
Messages
215
Points
250
kisana kiki

kisana kiki

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2016
215 250
August 6th Hong Kong supporter(hao wanaharakati wa maandamano) akina Joshua Wong Ching na wenzake wakiwa na director of the political section of the Us, Julie Eadeh walionekana wakifanya kikao cha siri Hong Kong na baadae Macao. China imeshanyaka na picha wameionyesha ya kikao walichofanya.

May 16th, Mike Pompeo na Nancy Pelosi nao walifanya kikao na opposition parties wa Hong Kong ambao ni Martin Lee Chu-ming, Lee Cheuk Yan na Nathan Law Kwung.

Julai 9, Jimmy Lai Chee-Ying ambaye ni Hong Kong entrepreneur alikutana na Us vice president Mike Pence. Jimmy naye mkono wake umeonekana upo kwenye kufadhili maandamano ya vurugu HK.

Na kuna picha zinaonyesha raia wa kizungu akiwa naye amevaa mask akiwa pamoja na waandamanaji. Picha nyengine zinamuonyesha akiwa anatoa maelezo kwa waandamanaji aliyoandamana nao. Picha nyengine zinamuonyesha akifanya vurugu pamoja na waandamanaji wengine. Picha yake kamili imeshapatikana.

Kuna clip moja inaonyesha waandamanaji waliyoingia uwanja wa ndege wa HK na kuzuia safari inaonyesha baadhi wa protesters wakiwa wanapeperusha bendera za Uk na US. Clip nyengine inaonyesha wakitupa bendera ya nchi yao ya China kwenye maji. Hiyo hali imeleta tafrani uwanja wa ndege. Raia wengine wa HK wameingilia kati na kuwapora waandamanaji bendera za Uk na za Us na kuzua vurugu.

Wamewaambia hata kama mnafanya maandamano ya kuhusu Demokrasia na Uhuru ila ni upumbavu kutupa bendera za nchi yenu chini na kubeba bendera za nchi nyengine ndani ya nchi yenu.

Big Brother atakachowafanya hawa vijana wa HK waliyonunuliwa na west wataenda kufanywa mbolea sehemu zenye jangwa huko China. Ila vijana wa HK ni wajinga sana. Kuna clip moja wanahojiwa na raia wa kigeni kwenye hayo maandamano hawajui hata wanachoandamana ni nini, wanatumiwa kisiasa pasipo kujielewa.
Bila picha na hizo Clip tofauti yako na CCM n nini?
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
17,386
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
17,386 2,000
Wewe ni mchina?
Hawa siyo waandamanaji.

Kama kuandamana waandamane lakini kuzuia uwanja wa ndege watu kutoka mataifa mbalimbali wasisafiri mpaka safari zote zinafutwa huo ni ujinga.

Wanavamia vituo vya polisi wanavunja vioo vya majengo ya polisi kwa kuyarushia mayai na polisi wanawazuia kwa utaratibu tu wao wanaleta fujo.

Kuna clip raia wa Aussie anavyoongea nao kwa hoja hao vijana wa HongKong wanaoandamana uwanja wa ndege, masikini ya Mungu! Vijana wa HongKong hawajui hata wanachopigania.
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,762
Points
2,000
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,762 2,000
Vipi mabalozi wameshatoa matamko yoyote hadi sasa?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
115,929
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
115,929 2,000
Mamia ya magari ya kivita yakiwa yamebeba mamia ya Askari wa kutuliza ghasia toka China Bara yameshudiwa yakielekea kisiwa cha Hong Kong ikitabiriwa yanaenda kuzima maandamo yaliyo sababishwa na mabeberu ya magharibi kwa maslahi yao binafsi.

Ikumbukwe Mamlaka za China zimepata kukemea mara kwa mara uingiliaji wa mataifa hasa ya magharibi mgogoro ulipo huko Hong Kong.
Hong Kong ikitabiriwa yanaenda kuzima maandamo yaliyo sababishwa na mabeberu ya magharibi kwa maslahi yao binafsi.
 
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2017
Messages
3,090
Points
2,000
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2017
3,090 2,000
china wametangaza kuna mipango ya ugaidi miongoni mwa waandamanaji,waandamanaji wengine wameamua kuondoka maana wanajua kinachofuata haponi ukiukwaji mkubwa wa haki za binaadam,ffu wa china wanapiga ngumi bwana usiombe
Yale Ni maandamano yakupangwa kwa ustadi mkubwa, muandamanaji hajui hata anachokiamandamania, jeshi la China linaelekea huko mi na wewe tutakuwa mashahidi watakachokipata waandamanaji
 
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
1,931
Points
2,000
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
1,931 2,000
Bila picha na hizo Clip tofauti yako na CCM n nini?
Kisichokufaa kitawafaa wengine.

Na mwenye kutafuta haki/usawa huwa hawi na chuki. Ijapokuwa CCM inayatendea nchi na raia mabaya lakini moyo uliyojaa haki hauongozani na chuki.
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
7,775
Points
2,000
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
7,775 2,000
Kwani mabeberu ni akina nani hasa?
 

Forum statistics

Threads 1,325,699
Members 509,266
Posts 32,199,856
Top