Mambo yote Columbus Ohio - July 4th weekend


M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Hoyaaaa,

Kuna watu wanabisha kuwa baskweli ya Mkjj ni fake, wale ambao hawaijui sauti ya umeme ya FMES, wale ambao hawakumbuki kuwa Mkandara alikuwa moja ya entertainers bingwa bongo, wale ambao kwa muda mrefu wametaka kukutana na my in - law Nyani Ngabu.

Hoyaaa,

Wale ambao wamekuwa wanamsikia yule mtayarishaji na mrushaji wa vipindi vikali kabisa vya bongoradio - mazee GQ, wale ambao wametaka kukutana na mwalimu AbTitchaz, vipi wale ambao wanataka kumuona mchungaji akiruka majoka. Na vipi wale ambao wanataka kukutana na mwafrika mwenye pumba lakini moto mkali wenye kiherehere cha kike.

Hoyaaa,

Ukitaka kuona Ngabu akicheza na two sisterz kwa mpigo, ukitaka kumuona Mkjj akirusha mambo live, ukitaka kukutana na watanzania na wana JF kibao ambao watapanga mikakati ya kuendeleza JF na klhnews. Ukitaka kukutana na Kuhani mkuu na cousin yake Pundit kujifunza lugha, labda unataka kujua matatizo yako kiafya toka kwa dakitari bingwa jina lako ni langu (YNIM)

Mambo yote ni Columbus - Ohio weekend ijayo. Panga kuwepo kwani baada ya hapo hutasita kuendelea kufurahia maisha yako kuliko vile unavyostahili - By Nyani Ngabu.

Thanks!

Mods, kutokana na umuhimu na uzito wa kinachoelekea kufanyika, naomba nitumie hii ijumaa kupigia debe hii bash ya Ohio na umuhimu wake kwa wana JF.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,748
Likes
46,100
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,748 46,100 280
That's what's up in-law. You already know I'll be in the hizzo....mmhhhh...mmhhhh....I can't wait......
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
Mambo yote ni Columbus - Ohio weekend ijayo. Panga kuwepo kwani baada ya hapo hutasita kuendelea kufurahia maisha yako kuliko vile unavyostahili - By Nyani Ngabu.


Wacha bwana...................
Haya waungwana kuleni maisha,kazi na dawa.
Natamani ningekuwepo huko Unyamwezini.
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
Hoyaaaa,

Kuna watu wanabisha kuwa baskweli ya Mkjj ni fake, wale ambao hawaijui sauti ya umeme ya FMES, wale ambao hawakumbuki kuwa Mkandara alikuwa moja ya entertainers bingwa bongo, wale ambao kwa muda mrefu wametaka kukutana na my in - law Nyani Ngabu.

Hoyaaa,

Wale ambao wamekuwa wanamsikia yule mtayarishaji na mrushaji wa vipindi vikali kabisa vya bongoradio - mazee GQ, wale ambao wametaka kukutana na mwalimu AbTitchaz, vipi wale ambao wanataka kumuona mchungaji akiruka majoka. Na vipi wale ambao wanataka kukutana na mwafrika mwenye pumba lakini moto mkali wenye kiherehere cha kike.

Hoyaaa,

Ukitaka kuona Ngabu akicheza na two sisterz kwa mpigo, ukitaka kumuona Mkjj akirusha mambo live, ukitaka kukutana na watanzania na wana JF kibao ambao watapanga mikakati ya kuendeleza JF na klhnews. Ukitaka kukutana na Kuhani mkuu na cousin yake Pundit kujifunza lugha, labda unataka kujua matatizo yako kiafya toka kwa dakitari bingwa jina lako ni langu (YNIM)

Mambo yote ni Columbus - Ohio weekend ijayo. Panga kuwepo kwani baada ya hapo hutasita kuendelea kufurahia maisha yako kuliko vile unavyostahili - By Nyani Ngabu.

Thanks!

Mods, kutokana na umuhimu na uzito wa kinaelekea kufanyika, naomba nitumie hii ijumaa kupigia debe hii bash ya Ohio na umuhimu wake kwa wana JF.
Du kumbe wapiganaji wote kodi yenu inakwenda kwa bush!

Naona wakati wenu wa kupanga kurudi nyumbani na kupigana na mafisadi live umefika. Wenzenu tunaogopa mpaka vivuli vyetu lakini bado tumo kumbe wenzetu hamko battle ground.

Anyway nawatakia kheri baada ya kazi ngumu mnayoifanya makamanda
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Mkuu acha kusema hovyo, kwenda Columbus kuna husiana vipi na location za watu wa JF wanapoishi? Hivi hii forum mbona ina vichwa vya ajabu? Hivi kina Andrew Young na Jesse Jackson walipokwenda Sullivan kule Arusha, ilikuwawaje ina maana wanaishi bongo? Wakuu msiwe mnakurupuka,
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,748
Likes
46,100
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,748 46,100 280
Mkuu acha kusema hovyo, kwenda Columbus kuna husiana vipi na location za watu wa JF wanapoishi? Hivi hii forum mbona ina vichwa vya ajabu? Hivi kina Andrew Young na Jesse Jackson walipokwenda Sullivan kule Arusha, ilikuwawaje ina maana wanaishi bongo? Wakuu msiwe mnakurupuka,
Braza mbona hasira nyingi? Easy man....we are just tryna have fun man....hope to see you there....
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
kula na kulipa... kazi na dawa... hata vitani wapiganaji wanaletewa bendi za kuwaburudisha kidogo na kuwapunguzia maumivu ya vita.. !!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Mambo yote ni Columbus - Ohio weekend ijayo. Panga kuwepo kwani baada ya hapo hutasita kuendelea kufurahia maisha yako kuliko vile unavyostahili - By Nyani Ngabu.


Wacha bwana...................
Haya waungwana kuleni maisha,kazi na dawa.
Natamani ningekuwepo huko Unyamwezini.
Ize ize ize.... bado hujachelewa mkulu, una wiki moja ya kufanya maandalizi.
Ninapata taarifa kuwa kuna kundi kubwa toka UK linaingiza timu Columbus. Yaani asiye na mwana atapewa a black barbie....... kulea.

Moja ya nafasi ambazo zinazotokea mara moja kwa karne.... na wale ambao ni wa new school..... msiwe na wasiwasi....kutakuwa na ngwasuma la kutosha tu toka kwa the best DJ's in town.....

Bila kusahau ule mkutano kabambe wa kupanga mikakati ya kuendeleza JF na KLHNEWS....

je niseme zaidi?
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
Ize ize ize.... bado hujachelewa mkulu, una wiki moja ya kufanya maandalizi.
Ninapata taarifa kuwa kuna kundi kubwa toka UK linaingiza timu Columbus. Yaani asiye na mwana atapewa a black barbie....... kulea.

Moja ya nafasi ambazo zinazotokea mara moja kwa karne.... na wale ambao ni wa new school..... msiwe na wasiwasi....kutakuwa na ngwasuma la kutosha tu toka kwa the best DJ's in town.....

Bila kusahau ule mkutano kabambe wa kupanga mikakati ya kuendeleza JF na KLHNEWS....

je niseme zaidi?
No sweetie,

I am from one hell of a trip maeneo ya karibu would not want to be in a plane in a near future just....... have funny.......!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Nina hasira mkuu unajua bado sijapata usafiri wa kuunganisha, lakini I am working on it!
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
90
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 90 145
Miye sitacheza mbali na Nyama Choma huku nikishushia na rum.......kukata kata mafuta
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Utaniona nime chill na Lil Kim kwenye kona.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Nina hasira mkuu unajua bado sijapata usafiri wa kuunganisha, lakini I am working on it!
Mkulu hilo natumaini halitakuwa tatizo kubwa sana... the gang inakuombea ufanikiwe kuwa ndani ya nyumba on time.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Miye sitacheza mbali na Nyama Choma huku nikishushia na rum.......kukata kata mafuta
kwi kwi kwi..

wewe nawe kwa rum!!!!.... nilidhani umeacha?
 

Forum statistics

Threads 1,235,351
Members 474,523
Posts 29,219,722