mambo ya wekend..........jamani ushauri unahitajika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mambo ya wekend..........jamani ushauri unahitajika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by masho, Apr 26, 2010.

  1. m

    masho Member

    #1
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa kaenda kwa mpenzi wake, amefika katuta kufuli mlangoni, kaamua kumpigia mpenzi wake.
    jamaa: hi cwty mambo?
    Demu: pouwa my luv
    Jamaa: uko wapi mamy
    Demu: niko home nimelala
    Jamaa: vipi unaumwa?
    Demu: no nimepumzika tuu,
    Jamaa:eek:key baby i luv u..
    Demu: luv u too

    jamaa kaamua kukaa pale mlangon hadi ilipofika saa nne usiku Demu anakuja Jamaaa kaishia kumwangalia tuu then akaondoka bila hata ya kusema neno. Demu alipo ajui afanye nini ukizingatia anampenda sana jamaa na anadai ni shetani tuu aliyesababisha hayo.. naombeni ushauri wenye busara ili niweze mshauri huyu mdada... asanten
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    kwa nini aseme uwongo?...alikuwa ameenda wapi?....huyo dada si mwaminifu
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    1.Huyo msichana hafai...ni MWONGO SANA.
    Kuna wakongwe walipata kusema ..bora mwanamke mwizi kuliko mwongo!
    2.Huyo msichana hampendi jamaa, kuna watu anaowapenda, na ndo huko alienda.period!
    3.Jamaa alifanya vizuri sana kusubiria palepale ili kuwa na ushahidi 'substancial', hapo yuko huru kabisa kuchukua uamuzi anaoona unafaa!
    4.Pole kija\na...najua inauma mnoooo!..lakini on the other hand, Mungu amekuonyesha kwamba hayo hayakuwa mahusiano sahihi!
    5.Nimemaliza.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hakuna ujinga nisioupenda kuusikia kama mtu anadanganya eti SHETANI TU alinipitia. mwanamke hafai huyooooo
     
  5. m

    masho Member

    #5
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anadai ni shetani hila bado anampenda sana mpenz wake huyo, na mpenzi wake huyo ni mkibosho anaogopa kwenda kuomba msamaha maana anaweza ambulia kipigo cha mwizi
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye blue unamaanisha kitu gani?....unaweza kufafanua kidogo
     
  7. m

    masho Member

    #7
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    namaanisha ni kabila la wachaga from kibosho
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    sasa ulivyosema anaogopa kwenda kuomba msamaha jamaa ni mkibosho ataambulia kipigo cha mwizi....unamaanisha hao jamaa ni wapigaji sana au ulikuwa na maana nyingine? hebu thibitisha usemi wako
     
  9. m

    masho Member

    #9
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanaume wa kibosho ni wakali sana, ukizingatia tena na kosa la huyo bibie lazima kufikiria mara mbilimbili,
     
  10. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,556
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mamushka inaelekea hawa jamaa ngumi mkononi

    but all in all huyo demu deserves a good beating maana ni mwongo hafai kwa matumizi ya binadamu.

     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    ...

    aaaah sweetushka 'kilo alfa romeo india bravo uniform'....huyo demu kweli kwenye matumizi ya binadamu hausiki lakini pia siku hizi hakuna mtu anapiga mtu....ni kung'ang'ania maradhi tu....
    :yuck:
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    bi shosti kachemsha .....mwache asubiri matokeo tu
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hii nayo kali, jamaa alifanya jambo la mbole sana kuka mlangoni kudadeki....
     
  14. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,556
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    asijaribu kumface huyo jamaa am telling you she will have some nice ngumis alafu aachwe huwezi jua huyo jamaa anafikiria nini kwenye mawazo yake.
     
  15. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,556
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    cm za mkononi zinazidi kuzua mambo hivi hakuna njia mbadala? just curious :rolleyez:
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Apr 26, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,604
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Huu uwongo nao.

    Sasa hapo kamkamata live akidanganya,kuna mangapi alishamuongopea?

    Huyo jama achukue tu hatua za kidiplomasia.Aongee nae amweleze jinsi ambavyo aliudhika na hiyo tabia.Pia amkataze kumsingizia shetani kwenye huo ujinga wake

    Jamaa ajikate tu,amuage tu vizuri coz hata wakiendelea pamoja atazidi kujiimarisha katika uwongo wake
     
  17. green29

    green29 JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 313
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Na shetani huwa hapiti, huwa anaweka maskani!!!!
     
  18. f

    fatumay New Member

    #18
    Apr 26, 2010
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du huyo dada noma,ila naimani hajatulia na si vibaya akiachwa na mskikaji anaonekana nimwelewa sana otherwise ingekuwa mtu wa kawaida kimazali sijui huyo dada angekuaje.hebu nipe stutus ya dada,hajakonda?analala vizuri.naimani mungu ndie pangaji,ila dada asijaribu kwenda
     
  19. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,978
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    One of the good examples of a SOFT REVENGE. Angalia dada wa watu anavyojiharishia. Kwa kweli sina ushauri zaidi ya kumwambia AUGULIE maumivu na amsahau jamaa. Lakini mapenzi ni ujinga na wendawazimu; labda jamaa atarudi hasa kama dada mauno marefu, mnato, plus ma-care yalikuwa ya nguvu.
     
  20. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Huyo hafai hata kwa DEZO
     
Loading...