mambo ya wakubwa haya!!!

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Dec 26, 2006
4,163
2,000
31996_1363342476261_1012585859_30892234_5487625_n.jpg
 

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
May 26, 2009
8,474
2,000
mama alikuwa anajaribu kuokoa taifa lake kutoka kwa madhara ya kutumia viagra ndio maana kawaambia wale kiti moto ,amejua kuwaokoa kwa kutumia akili.
 

Mtingaji

JF-Expert Member
Sep 28, 2012
1,212
1,500
Uamsho wakila noah watapata akili! Mtu yeyote akila kitimoto akili inafanya kazi vizuri!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom