Mambo ya Ndoa


K

komred

Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0
K

komred

Member
Joined Jan 9, 2010
13 0 0
Swali langu, je kuna ubaya au uzuri kuwasiliana na Ex-boyfriend/Ex-girlfriend wako kwa nia njema wakati tayari ukiwa kwenye Ndoa?
Toa Maoni yako
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,633
Likes
480
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,633 480 180
Hakuna urafiki na ex-yeyote baada ya kuachana it will lead you to remember and even act as partners.
 
K

kisoti

Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
81
Likes
1
Points
15
K

kisoti

Member
Joined Aug 20, 2009
81 1 15
Swali langu, je kuna ubaya au uzuri kuwasiliana na Ex-boyfriend/Ex-girlfriend wako kwa nia njema wakati tayari ukiwa kwenye Ndoa?
Toa Maoni yako
Vyote vipo, ubaya na uzuri depending on your perspective as well as motive behind your communication. In short there is no correct or wrong answer to your question.Thanks
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
mmmmh ya nini kuwa na mawasiliano????? mimi siamin kabisa na sishauri kwa wanandoa kuwasiliana na ma x zao its non sense kwanza kama mlikuwa mnapendana kwa nin msiendeleeeee na mapenzi yenu, jihadharini yaweza leta shida kwenye ndoa zenu.....:nono:
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
inategemea kwa nini mliachana,katika hali gani na kuwasiliana kwenu kutaleta nini baadae
 
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2010
Messages
685
Likes
1
Points
35
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2010
685 1 35
Mawasiliano kwa nia njema sawa, vinginevyo mhhh
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mawasiliano ya nia njema?kwa kipimo kip?
achen utan jaman
km unataka past we nenda tu km upo na miimi kuwa na mimi
mawasiliano juu ya nin?ungekufa suppose izo shda zake angemwambia nan?
ur the only pbm solver to her/him bila wewe maisha hayaend kwake?
hakuna lolote apo ....wakiwasiliana siku 1 mbili basi wanachekeana tu..jamaan wewe lakin....jaman wew yan nkikumbuka ...sjawai pata mwngne tena anaenifanyia km vile yan..ingawa umeolewa lakn aman na moyo wangu upo kwako .....bibie anajibu et eennh???..apo tena venue inatafutwa fasta wanaenda kuchanjana uko......ahhh mi stak
km kuna ulichosahahu nenda mazima mpango wa kujifanya unapenda sana historia stak mie!!!!!!!!
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Swali langu, je kuna ubaya au uzuri kuwasiliana na Ex-boyfriend/Ex-girlfriend wako kwa nia njema wakati tayari ukiwa kwenye Ndoa?
Toa Maoni yako
Hakuna biashara hiyo!!!!. ukimtaka achana na huyo umwendee tena, ya nini kurudia kunusa excreta yako. Inawezekana?!!!
 
A

Ahungu

Member
Joined
Jul 9, 2010
Messages
20
Likes
2
Points
0
A

Ahungu

Member
Joined Jul 9, 2010
20 2 0
Rafiki,
Masuala ya Ndoa kwa wengi ni masuala ya imani - "faiith" . Ndoa ni kuvuka daraja na kulivunja. Hurudi nyuma! Sijui dini yako inasemaje. Rejea kwenye vitabu vya imani yako. Kama Muislamu tafadhali rejea Kuruani na Sunna tafadhali. Mambo yote yako wazi! Kwa Ex-boy au Girl friend - unataka nini tena?
RA
 
A

Ahungu

Member
Joined
Jul 9, 2010
Messages
20
Likes
2
Points
0
A

Ahungu

Member
Joined Jul 9, 2010
20 2 0
Rafiki,
Masuala ya Ndoa kwa wengi ni masuala ya imani - "faiith" . Ndoa ni kuvuka daraja na kulivunja. Hurudi nyuma! Sijui dini yako inasemaje. Rejea kwenye vitabu vya imani yako. Kama Muislamu tafadhali rejea Kuruani na Sunna tafadhali. Mambo yote yako wazi! Kwa Ex-boy au Girl friend - unataka nini tena?
RA
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Aaagh jamani wajua tena hatukuachana kwa ubaya na hata hivyo my ex- sio mbaya kwa kila kitu ni sababu tuu za kimiundombinu ndio zilipelekea tuachane mi sioni ubaya na hata akitaka nimpe vitu tena nampa kama ye ni mkali na ndie ananifikisha kwa nini tusiwasiliane..... na isitoshe true love never die
 
N

Ngo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2010
Messages
284
Likes
5
Points
0
N

Ngo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2010
284 5 0
1215217]Aaagh jamani wajua tena hatukuachana kwa ubaya na hata hivyo my ex- sio mbaya kwa kila kitu ni sababu tuu za kimiundombinu ndio zilipelekea tuachane mi sioni ubaya na hata akitaka nimpe vitu tena nampa kama ye ni mkali na ndie ananifikisha kwa nini tusiwasiliane..... na isitoshe true love never die
[/COLOR]

Uliolewa kwa mtu unayempenda au uliolewa ili mradi uonekane na wewe umeolewa? Tatizo la watu lama nyie ndoa ni kama ushabiki, uliona shoga yako kaolewa na wewe unaona umri unaenda B/F wako hana mpango na wewe ndo ukakimbilia kwa huyo uliyenaye kwa sasa?

Siamini kama kuna wanawake wa namna kama yako wameolewa na wanadiliki kusema maneno kama yako, kwa maelezo yako upo kimasilahi sana kwa huyo mwanaume aliyekuowa kuliko Upendo wa kweli. Unategemea Ukimwi utakuponya kwa tabia yako hiyo? Chunga Ndoa yako dada ya kale yamepita shika ulichonacho, Uliye naye ndo mumeo. Kama Ulikuwa unampenda huyo B/F wako basi mungeowana bila kujali matatizo yaliyojitokeza maaana matatizo ya miundombinu mlitakiwa muitatue wote wawili.

Ama kweli Infidelity haiishi kwa baadhi ya watu. Hasa kama nyie na Ukimwi hautaisha maana watu bado mnaendekeza kula matapishi. Kama vile una matatizo katika ndoa yako vile au hujaolewa NINI?

Pole sana na Mungu akuguse ubadili tabia na mtizamo wako katika maisha na hasa suala zima la mahusiano.
 
LD

LD

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
3,016
Likes
1
Points
135
LD

LD

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
3,016 1 135
mawasiliano ya nia njema?kwa kipimo kip?
achen utan jaman
km unataka past we nenda tu km upo na miimi kuwa na mimi
mawasiliano juu ya nin?ungekufa suppose izo shda zake angemwambia nan?
ur the only pbm solver to her/him bila wewe maisha hayaend kwake?
hakuna lolote apo ....wakiwasiliana siku 1 mbili basi wanachekeana tu..jamaan wewe lakin....jaman wew yan nkikumbuka ...sjawai pata mwngne tena anaenifanyia km vile yan..ingawa umeolewa lakn aman na moyo wangu upo kwako .....bibie anajibu et eennh???..apo tena venue inatafutwa fasta wanaenda kuchanjana uko......ahhh mi stak
km kuna ulichosahahu nenda mazima mpango wa kujifanya unapenda sana historia stak mie!!!!!!!!
Kweli Rose hata mimi nakuunga mkono 100%
 
L

Luveshi

Senior Member
Joined
May 22, 2010
Messages
185
Likes
43
Points
45
L

Luveshi

Senior Member
Joined May 22, 2010
185 43 45
samahani lucy damas,
hujasoma st. thereza of avila?
 
Ulimate4

Ulimate4

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
13
Ulimate4

Ulimate4

Member
Joined Nov 5, 2010
37 0 13
Ukishaoa au kuolewa, inakubidi usahau au kujiepusha na mawasiliano ex.bfrnd + ex.g.frnd ili kujua mustakbal mzima wa maisha yako ndoa ,na ni namna gani mnaweza kuudumisha,ili kuepukana vishawi vinavyoweza kuharibu ndoa yenu,kuwasilia watu wa aina hiyo ,sio salama kwa ndoa yako ata kama ni kwa uzuri,ni wakuepukwa.
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Kama unaipendana kuiheshimu ndoa yako ni tusi kubwa sn kuwasiliana na Ex:nono:
 

Forum statistics

Threads 1,238,802
Members 476,185
Posts 29,331,145