Mambo ya kuzingatia kwa wanaume wenye umri chini ya miaka 45

Sokoli

Senior Member
Apr 14, 2017
192
250
Hii nimeipenda mno, kitu pekee ambacho sina hapo ni namba 1. Miaka inavyo kwenda na imani yangu inafifia, mambo ya Mungu haya make sense kabisa kwangu siku hizi. Nikikumbuka nilipokua kijana nilikua nakwenda kuhubiri injili masokoni na mashuleni, the more I studied the bible, the less it made sense
Kilitokea nini mkuu mpk kuacha huduma nzuri uliyokuwa nayo?
 

LUBEDE

JF-Expert Member
May 7, 2013
4,269
2,000
naunga mkono hoja kwa 100%
but pia kuwa mjuvu wa mambo mengi,usipitwe tu kizwazwa,ukipata chance uwe unasomasoma vitu tofauti tofauti,bila kusahau kupitapita JF kuzoa naujuzi kama haya ya bure tu,bravo mtoa mada.
 

muuza ubuyu

JF-Expert Member
Nov 23, 2010
3,078
2,000
Aaaassh mkuu umesahau moja hii nazani ingekaa no 2 jifunze ukakamavu kitandani mana ukiwa mvivu kitandani ni lazima utachapiwa na utaishia kulalamika tu pia kwa umri ni lazima kumuomba mungu uwe umeshaweza kuhama nyumabani kwenu na kwenda kujitegemea
Mkuu, kwani aliposema linda afya yako wewe hukuelewa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom