mambo ya kupeana maradhi haya hapo kama Mtu anaumwa TB si balaa wajameni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mambo ya kupeana maradhi haya hapo kama Mtu anaumwa TB si balaa wajameni

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 9, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,002
    Likes Received: 3,602
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    mambo ya kupeana maradhi haya hapo kama Mtu anaumwa TB si balaa wajameni
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Balaa si kidogo
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hiyo Mirija ya Kisasa ina ile kitu inayoitwa... NON RETURN VALVE!
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    wanafanya nini hawa mtambuzi?
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Dawa za asili za kuzuia TB huwekwa humo humo, kwa ivo hakuna tatizo hapo.
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,737
    Likes Received: 5,138
    Trophy Points: 280
    Chimpumu ya Mbeya?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    Ni shisha hilo???
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Hapo uwezekano mdogo ukilinganisha na ile ya mdomo kwa kopo (ya kichaga,lol)
    Ila unadhani kwenye daladala, bus na worse enough kwenye ndege ambapo hakuna hewa mpya unakutana na tb ngapi? Your own immunity inakulinda.
     
  9. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sickkkkkkk!
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,297
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Haaahaa! Is there such a practise in Mbeya? Au mmefananisha tu
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kwenye starehe ugonjwa na kifo ni sawa na "inzi kufia kidondani'
     
  12. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,756
    Likes Received: 4,012
    Trophy Points: 280
    tumekuwa tukitumia hii kwa miaka nenda rudi na hakuna kitu kama TB huku!
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    huyo jamaa wa kushoto kabisa sijui hata kama anasikiliza wenzie wanachojadili!!!
     
  14. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,769
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    hii ni hali ya kawaida vijijini, wala hakuna anaeugua. God takes care of them
     
  15. Bitende

    Bitende Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukulyani huko ndo pombe ya heshima lazima inyweke hivo
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,662
    Likes Received: 20,274
    Trophy Points: 280

    ....Huu ni uchafu wa hali ya juu :puke:ambao bado unafanyika katika mikoa mingi nchini...EWWWWWWWWW! YUCK!!!!
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,662
    Likes Received: 20,274
    Trophy Points: 280
    Best King'asti hiyo ya mdomo kwa kopo nimeshaiona pia katika mikoa mingine mingi....watu wanakaa mkao wa kula halafu kopo linapitishwa kwa kila mtu akimaliza kuweka mdomo wake anampasia mwenzie :puke:na shughuli inaendelea hivyo mpaka kopo limalizike kisha huagizwa kopo lingine.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,924
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    huu ni ulanzi,piga ua! Hapo haambukizwi mtu tb. Ni safe than kwenye daladala au kwenye mikutano ya injili na kampeni.
     
  19. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 9,153
    Likes Received: 4,619
    Trophy Points: 280
    Chimpumu hiyo. Sumbawanga hoyeeeeee!

    Sasa wewe jifanye ndio mstaarabu saaaana usinywe uone kama hukurogwa
     
  20. N

    Nyuki baby Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chimpumu hiyo ya mbeya hapo ishawekwa maji ya moto!!
     
Loading...