Mambo ya hovyo sana: Hospitali ya Mkoa wa Temeke umeme ukikatika giza linatawala

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
1,281
2,000
Habari WanaJamiiForums

Ni saa 19:00 ninapita maeneo haya nakutana na giza kuu. Nimeshangazwa sana na huu urasimu.

Mganga mkuu wa hospital hii na team yako sisi wananchi tunahitaji majibu. Fedha za rudhuku mnazopokea kazi yake nini?

Fedha wamazochangia wananchi kazi yake nini?

Majibu au mtumbuliwe!
 

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
1,281
2,000
Ni kila siku umeme unakatika na kukosekana??
Kama hospitali ya Rufaa ilipaswa kuwa na standby generator la kuweza kuangaza hospital nzima. Hivi na giza lile wakija magaidi si wanatekeleza uhalifu kirahisi.
OK far from that vipi huduma za afya zitakwenda kwa kasi kama hospital inakuwa na giza?
 

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
31,116
2,000
Kama hospitali ya Rufaa ilipaswa kuwa na standby generator la kuweza kuangaza hospital nzima. Hivi na giza lile wakija magaidi si wanatekeleza uhalifu kirahisi.
OK far from that vipi huduma za afya zitakwenda kwa kasi kama hospital inakuwa na giza?
Jibu swali langu hapo juu
 

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
1,281
2,000
Ni kila siku umeme unakatika na kukosekana??
Hilo walipaswa kujibu wahusika. Mimi nimepita kipindi ambacho umeme ulikatwa sehemu kubwa ya Temeke na viunga vyake. Na hospital giza lilitawala.
Ukiwaface wahusika lazima watajitetea tu kuwa ni jana tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom