Mambo tuliyodanganywa utotoni


NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
1. Mtoto ananunuliwa hospitalini
2. Kufanya sex/ngono ni mambo ya ma balaa(ya kishetani)
3. Mtoto wa kiume hatakiwi jikoni atakuwa na tabia za kike
4. Mtoto wa Kiume haoti moto

NB: no. 3 & 4 nilisikia maeneo ya village kwetu nilikozaliwa.

no 4. Nilidadisi nikaambiwa na elders kuwa mwanaume sehemu ya kuzalisha/kiwanda mbegu za kiume iko nje ya mwili ambapo akiota moto hasa mkali itaadhiri uzao wake.

Tuendeleee mengine waliotudanganya ni nini?
 
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2010
Messages
610
Likes
44
Points
35
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2010
610 44 35
watu wenye matatizo ya ngozi (albino) hawafi bali wanapotea kimiujiza......
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
9
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 9 0
7. Mama mjamzito hali yai akila yai anazaa mtoto mwenye kipara
8. Ukimaliza kula usinawe hadi wakubwa wamalize na wanawe
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
9
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 9 0
1. Mtoto ananunuliwa hospitalini
2. Kufanya sex/ngono ni mambo ya ma balaa(ya kishetani)
3. Mtoto wa kiume hatakiwi jikoni atakuwa na tabia za kike
4. Mtoto wa Kiume haoti moto

NB: no. 3 & 4 nilisikia maeneo ya village kwetu nilikozaliwa.
no 4. Nilidadisi nikaambiwa na elders kuwa mwanaume sehemu ya kuzalisha/kiwanda mbegu za kiume iko nje ya mwili ambapo akiota moto hasa mkali itaadhiri uzao wake.

Tuendeleee mengine waliotudanganya ni nini?
Nguli umenikumbusha mbali sana, thanx alot!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Haaa haaaa haaaa haaaaaaaaaaaaaaaaa :teeth::teeth::teeth::teeth:
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
1. Mtoto ananunuliwa hospitalini
2. Kufanya sex/ngono ni mambo ya ma balaa(ya kishetani)
3. Mtoto wa kiume hatakiwi jikoni atakuwa na tabia za kike
4. Mtoto wa kiume haoti moto

nb: No. 3 & 4 nilisikia maeneo ya village kwetu nilikozaliwa.

No 4. Nilidadisi nikaambiwa na elders kuwa mwanaume sehemu ya kuzalisha/kiwanda mbegu za kiume iko nje ya mwili ambapo akiota moto hasa mkali itaadhiri uzao wake.

Tuendeleee mengine waliotudanganya ni nini?
firgisi ya kuku ni ya baba
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
-dawa (kidonge) ikidondoka kinaishiwa nguvu, usikiokote ukameza - msisitizo wa kuwa msafi
-Mama asile mayai - msisitizo ili mtoto asiwe mkubwa sana mama akashindwa kujifungua na hakukuwa huduma za hosp kwa ajili ya operation ikitokea uhitaji huo
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
ukipita makaburini usiongee wala kugeuka nyuma
ukipewa muhindi unampa mkubwa akutengenezee njia ya kwenda kwenu(ukistuka umebaki mistari miwili tu)
 
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
1,184
Likes
3
Points
135
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
1,184 3 135
Mvua ikinyesha huku jua linawaka ujue simba anazaaa.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
hee jamani mbona mie siku danganywa na vitu kaa hivi?

mtoto niliambiwa kuwa yumo tumboni na anakuwa mkubwa kila siku na hospitali unaenda kumtoa kwa mtindo wa kama kwenda haja kubwa :)
 
Nanren

Nanren

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2009
Messages
1,789
Likes
235
Points
160
Nanren

Nanren

JF-Expert Member
Joined May 11, 2009
1,789 235 160
9. Kinyonga akitua kichwani kwako haondoki mpaka shangazi yako aje amtoe
10.Ukiona nyeti za wakubwa utapofuka macho
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Ukimruka mwenzio akiwa amekaa amenyoosha miguu harefuki
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
wakubwa wakinawa ukanywa maji walionawia utapata baraka
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Ukiona mzee ana mvi nyingi basi ujue ana busara
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Naona watu hawajaelewa kitu gani kinahitajika hapa. Kuna vitu tulivyokuwa tukidanganywa kama watoto wanunuliwa, etc na kuna myth "Mvua ikinyesha huku jua linawaka ujue simba anazaaa." Hapo zawamani watoto wadogo ilikuwa ngumu kujua watoto wanapatikanaje ila sasa mambo yako wazi sana dogo wa miaka 7 anakuelezea kila kitu!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Baba huwa hajambi...
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
- Ati watu wakubwa hawanyi...ukimwona baba anaenda ******, ujue anaenda kutema mate tu.
- Kidudu chako ni cha kukojolea tu!!!!
- ukilia kwenye sufuria hutaoa (dat explains it eeh...maana nshachoka mimi kungoja mke mwema!lol)
- etc.
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,622
Likes
51
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,622 51 145
1. Kama ulikuwa mpenda nyama, ukila nyama halafu ukajifunga lile fupa shingoni ukalala nalo asubuhi ukiamka unakuta l imejaa nyama.

2. Ukipiga mluzi usiku unakaribisha nyoka nyumbani kwako
3. kama mnakula kwenye bakuli moja usitangulie kuchukua nyama kabla ya wakubwa matokeo yake unambulia patupu. halafu mwalimu wetu shule akatwambia vice versa kuwa kama manakula na wakubwa uwe wa kwanza kuchukua nyama tena kile kipande kikubwa na kizuri kwa sababu wewe ni mtoto unayehitaji kukua vizuri.

4. usinawe kabla ya wakubwa na usianze kula kabla ya wakubwa. afadhali siku hizi kila mtu na sahani yake.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
ah ah ah sasa ww ur on ur way to heaven unataka mkeo aje kukaa eda?
- Ati watu wakubwa hawanyi...ukimwona baba anaenda ******, ujue anaenda kutema mate tu.
- Kidudu chako ni cha kukojolea tu!!!!
- ukilia kwenye sufuria hutaoa (dat explains it eeh...maana nshachoka mimi kungoja mke mwema!lol)
- etc.
 

Forum statistics

Threads 1,236,938
Members 475,327
Posts 29,273,791