Mambo nisiyokubaliana nayo katika Serikali ya Magufuli


V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
4,140
Likes
2,559
Points
280
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
4,140 2,559 280
Wadau wa JF, Vyamavingi sio mwanachama wa Chama chochote cha Siasa nchini ila ni muumini wa mfumo wa siasa wa demokrasia ya vyamavingi.

Uzi huu unaweza kuwasaidia watawala kujua mtazamo wa baadhi ya Watanzania wanaoingia humu Jamii Forum.

Binafsi namuunga mkono Rais wetu Dk. John Pombe Joseph Magufuli ktk mambo mengi sana kwenye utawala wake. Lakini hii hainizuii kuona kasoro zilizopo katika utawala wake wa Awamu ya Tano.

Yafuatayo ni mambo nisiyomuunga mkono JPM na Serikali yake:-
1. Kubana uhuru wa Vyama vya siasa na wanasiasa wa upinzani kuendeleza au kufanya kazi zao za kisiasa. Siasa nayo ni kazi kwa wanasiasa na Katiba inatoa uhuru wanasiasa kufanya harakati zao za kisiasa mradi tu harakati zao haisabaishi uvunjifu wa amani. Ikumbukwe kuwa Wapinzani wamekuwa na mchango mkubwa sana kwa Serikali ya CCM kupitia siasa zao za ukosoaji dhidi ya watawala.

2. Kuzuia matangazo ya moja kwa moja ya Bunge kupitia TV na Radio. Katiba inatoa uhuru kwa wananchi kutafuta na kupokea habari. Ifahamike kuwa Watanzania tunayo haki ya kufuatilia mijadala inauoendelea Bungeni. Binafsi sifuatilii tena Bunge na wala sioni umuhimu wake baada ya kuzuiwa matangazo ya moja kwa moja.

Wadau wengine kuelezea mambo ambayo tunadhani Serikali ya JPM ina kasoro ili watendaji wake waweze kurekebisha.

Vv
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,019
Likes
699
Points
280
Age
52
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,019 699 280
Daahh uzandiki tuu hamna jema mmejaa roho ya kwanini na mtabaki hivohivo
 
N

nkisumuno

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2012
Messages
208
Likes
2
Points
35
N

nkisumuno

JF-Expert Member
Joined May 22, 2012
208 2 35
Daahh uzandiki tuu hamna jema mmejaa roho ya kwanini na mtabaki hivohivo
Baadhi ya wafanyakazi kuondolewa kwenye malipo na kuwafanya waishi bila mishahara Tangu mwezi wa 4 wakati Wapo kazini ajabu wakurugenzi waliofanya Makosawamepewa ukuub wa wilaya
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,847
Likes
2,063
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,847 2,063 280
Kama mkuu ndiye anayeyataka utayakubali tu, Utawala huu ni wa Magufuli sio wa CCM wala Ukawa.

Watu walimchagua Magufuli sio CCM. Lazima utii hata ikiwa haukubaliani
 
K

KALEBE

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
772
Likes
296
Points
80
Age
34
K

KALEBE

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
772 296 80
Ni kweli, na kama kweli rais wetu anataka kukonga nyonyo za watanazania walio wengi, tunamuomba arekebishe kasoro tajwa
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
4,975
Likes
830
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
4,975 830 280
Kwa hiyo?
 
T

treborx

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,515
Likes
2,079
Points
280
T

treborx

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,515 2,079 280
Kila siku tunasema humu, mtu akishasimama upande wa kile chama siku zote anakuwa hatari sana kwa mstakabari wa taifa hili. Watu wa chama kile wako mbali sana na maslahi ya taifa hili. Wanakipenda sana chama chao na wako tayari kuiangamiza nchi ili chama chao kiendelee kutawala. Hilo ndilo tatizo pekee. Sijasema chama gani.... kwa hiyo msinitafute kwa uchochezi!
 
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
4,140
Likes
2,559
Points
280
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
4,140 2,559 280
Daahh uzandiki tuu hamna jema mmejaa roho ya kwanini na mtabaki hivohivo
Duh, mkuu, ukereketwa wa itikadi na ufuasi wa vyama usikufanye upoteze uwezo wako wa kufikiria na kuchambua mambo.

Anyway, una uhuru wa kufikiria chochote na kusema chochote, huo ni uhuru wa asili ambao ndio wengine tunautetea.

Vv
 
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,827
Likes
1,286
Points
280
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,827 1,286 280
Maisha ndivyo yalivyo.Haiwezi kupata kila ukitakacho kwa kiwango kile ukitakacho kwa kila jambo.Kuchagua kunaenda sambamba na kuacha baadhi ya mambo bila kuyashughulikia.Rasimali ni chache, hatuwezi kufanya miujiza kurıdhisha kila mwanajamıı kwenye jamii ıliyochanganyika (heterogeneous).
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
386
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 386 180
Kama mkuu ndiye anayeyataka utayakubali tu, Utawala huu ni wa Magufuli sio wa CCM wala Ukawa.

Watu walimchagua Magufuli sio CCM. Lazima utii hata ikiwa haukubaliani
Wengi hawakumpa kura rais wa sasa, aliingizwa na system. Kukurukakara anazofanya ni kwamba Mr.president is being haunted by the truth - that he is in the state house not by the will of people! Do you think he is getting peaceful sleep? Ah wapi...
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,847
Likes
2,063
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,847 2,063 280
Kama mkuu ndiye anayeyataka utayakubali tu, Utawala huu ni wa Magufuli sio wa CCM wala Ukawa.

Watu walimchagua Magufuli sio CCM. Lazima utii hata ikiwa haukubalianiu
Wengi hawakumpa kura rais wa sasa, aliingizwa na system. Kukurukakara anazofanya ni kwamba Mr.president is being haunted by the truth - that he is in the state house not by the will of people! Do you think he is getting peaceful sleep? Ah wapi...
Umejuaje kwamba hapati usingizi wa amani mkuu Wambandwa!!! Thubutu, jamaa analala usingizi wa nguvu.

Inawezekana alichaguliwa na wachache ama wengi, hilo halina uthibitisho, ila usichukulia tu wewe na rafiki zako kumnyima kula basi ndio watu wengi walimnyima kura. wewe sio kipimo/kielelezo cha kwamba upande unaosimama au kuuamini ndio upande wa wengi. Elewa kuwa ukiwauliza pia wale wa upande wake nao watakupatia jibu hilo hilo kama la kwako, namaanisha ya kwamba raisi aliyepo madarakani alichaguliwa na wengi.

Mkuu ni nini cha kufanya....

Ni kuchapa kazi kwa bidii ili kujiletea maendeleo binafsi, hili la kuchaguliwa na wengi au wachache ishabaki historia na wala haitakusaidia. Kuhusu usingizi wa amani hilo linamhusu yeye, sidhani ikiwa lina tija yoyote kwako.
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Sisi tuliomchagua tunakubaliana nae.

Nyumbu ni bora mngejikita kutafakari jinsi ya kupata mwenyekiti mpya maana huyu wa gia za angani mhh.

Mtasubiri miaka 200
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,019
Likes
699
Points
280
Age
52
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,019 699 280
Baadhi ya wafanyakazi kuondolewa kwenye malipo na kuwafanya waishi bila mishahara Tangu mwezi wa 4 wakati Wapo kazini ajabu wakurugenzi waliofanya Makosawamepewa ukuub wa wilaya
Daah inakuuma eee sasa uendelee kukaa nyumbani chuo hurudi tena kwa divisheni foo yako
 

Forum statistics

Threads 1,235,349
Members 474,523
Posts 29,219,571