Mambo na fitu fyote fizuri finatoka Mbeya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo na fitu fyote fizuri finatoka Mbeya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, May 7, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 285
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wajameni mpangaji mwenzangu kila siku ananitambia kuwa mambo na vitu vyote vizuri Tanzania vinatoka Mbeya. Nililikataa hili lakini siku zinavyosonga mbele nakaribia kuamini. Niiongezeeni data ili niamini zaidi. Anasema;
    1. demokrasia mbeya inaeleweka zaidi na watu kuliko sehemu nyingine
    2. wabunge makini wanapatikana mbeya
    3. wakulima wakubwa wanapatikana mbeya
    5 Mabonde mazuri ya kilimo yanapatikana mbeya
    6. kuna vyanzo vingi vya kuweza kuzalisha umeme
    7. ....................................................
     
  2. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Biashara ya kuuza ngozi za watu
     
  3. J

    Jemc edes New Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapiga nondo
     
  4. E

    Emmanuel_mtui Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    9.
    makanisa mengi karibu kila koo na dhehebu lake,
    10. Wanakozika watu wakiwa hai mby,
    11.waumini wengi wa kitulano watuhumiani ni wachawi mby.
    12. Walikompiga presider mawe ni mby.
    13, mengine ngoja nikumbuke,,
     
  5. somba kankara

    somba kankara Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wasiojua kuoga mbeya
    machangu-------
    wehu wengi wanatoka-----
     
  6. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Na makanisa mengi, mapasta NA MANABII feki inaongoza
    Kulia sana misiba
     
  7. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!maharage mazuri na matamu,mbeya...muchele mzuri wa kyela, mbeya....wanaojifanya walokole, mbeya....wapiga puchu kwa sana,mbeya...,walogi,mbeya...wanaovunja ndoa zao,mbeya....mimi natokea,mbeya....
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,073
    Trophy Points: 280
    Wapiga nondo wako mbeya; Waabudu uchawi wengi wako mbeya na hata ukimwi ulienea zaidi mbeya; kweli fyitu fyote fyinatoka mbeya
     
  9. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,374
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    We Mangi unatokea mbeya gani aisee?
     
Loading...