Mambo mbugani hapo...Vita ya Tembo na Mamba!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo mbugani hapo...Vita ya Tembo na Mamba!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Nov 23, 2010.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]
     
  2. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo tembo atakuwa alikufa
     
  3. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 671
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hayo maumivu aliyoyapata ni unexplainable n untolearable
     
  4. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aaa wapi, tembo hawezi kuuliwa na mamba, Wakongo wanasema "nguvu ya mamba kumai", na mamba kesha tolewa majini. Ila picha ya kwanza dogo kafyata mkonga wake!
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,280
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Duh!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    duuhhh hiyo inaonekana ina uma sana ..
    tembo mpaka anavuja maji .....
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Naona hapa, dogo kaamua kumsaidia mama yake... si mchezo!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,627
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    Babu malizia story basi
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,627
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    Uhannga ukizidi

    [​IMG]
     
  10. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #10
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mkuu,

    ngoma draw hio!...Mamba alirudi majini baada ya tembo kuona haina haja kuendeleza ubabe!
    Kisha Tembo walirudi baadae wakan'wa maji bila wasiwasi.

    Kama alivyosema Hussein Njovu hapo juu, nguvu ya mamba ni ndani ya maji, ukimtoa nje basi nd'o kwishnei.
     
  11. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #11
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Khaaa!!!!!!!!!
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,627
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    Umemcheki hazbendi wake anavyosubiria?
     
  13. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #13
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mmmhh!!!..mwanamume wewe unakazi kweli kweli!...kwa hivyo anapewa tuishen sio?..LOL!!!:eek:
     
  14. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    maskini ya mungu tembo hadi mishipa imemtoka jamani kwa maumivu
     
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Bro umehadimika sana siku izi...!
     
  16. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    ..Na mamsapu ametulia tu ndio nini kutoa ushirikiano au hajagundua tofauti?? Dah! Yaelekea jamaa alikuwa na ngale ya hatari...
     
  17. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #17
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mtindo mmoja hapo...like mother like daughter...haachwi mtu nyuma hapo!
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,474
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Nafahamu hapa ni habari za picha. Ngoja nitoke nje kidogo kwa wapenzi wa hizi vita.

    Angalia hii vita ilivyokuwa ngumu maana hiyo ya Tembo na mamba ni cha mtoto......

    Video imeangalia na watu zaidi ya milioni 50.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #19
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Sajenti...banaee akili yako iko mbali sana aisee!!!
     
  20. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #20
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii kitu ni classic mpaka leo.Shukran kwa kutukumbusha mambo ya mbugani...survival for the fittest!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...