Uchaguzi 2020 Mambo makubwa matatu ambayo Bernad Camilius Membe anamzidi Tundu Antipas Lissu!

Nguniani

JF-Expert Member
Nov 8, 2014
897
1,000
Binafsi niliona kuanguka kwa BM ni pale alipo amua kurusha karata yake kwenye chama cha Zitto.
Nikimsikiliza sana BM namuelewa kana kwamba hana ajenda ya maana zaidi ya kujipambanua kwamba JPM anapashwa afanye mabadiliko ambayo hata yeye BM aliyaishi kipindi akiwa kwenye system.
Sasa ulitaka aende chama gani mkuu
 

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
23,211
2,000
Mosi, Membe ni mwana diplomasia aliyebobea

Pili, Membe mwana intelejensia

Tatu, Membe ni mwana seminari

Hayo maeneo matatu hutoa watu wenye maono hata kama unaangukia kwenye kundi moja kati ya hayo.

Maendeleo hayana vyama!
Wewe sema tu unamsema JPM kupitia mgongo wa Lissu shauri yako utatekwa
 

Chereko tena

JF-Expert Member
Dec 9, 2019
484
500
Mosi, Membe ni mwana diplomasia aliyebobea

Pili, Membe mwana intelejensia

Tatu, Membe ni mwana seminari

Hayo maeneo matatu hutoa watu wenye maono hata kama unaangukia kwenye kundi moja kati ya hayo.

Maendeleo hayana vyama!
Membe hakufaa na hafai,lissu alifaa but nilimtoa akilini tangu aliposimama na acacia(nilitilia hofu uzalendo wake),2025-twende na Jacob-namuona jasiri,msimamizi na mtekelezaji maono,hayumbishwi,yupo makini.-nyalandu hafai akaongoze marekani
 

Nzwangendaba

Senior Member
Nov 9, 2019
110
250
Mosi, Membe ni mwana diplomasia aliyebobea

Pili, Membe mwana intelejensia

Tatu, Membe ni mwana seminari

Hayo maeneo matatu hutoa watu wenye maono hata kama unaangukia kwenye kundi moja kati ya hayo.

Maendeleo hayana vyama!
Vigezo vya kipumbavu. Eti mwanaseminari. Kwani anakuja kuongoza kanisa? Kigezo cha udini? Kwa kigezo hicho tu kura yangu hana. #Lissu forever
 

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
15,046
2,000
Acha kutupotezea muda......... Acha membe afanye kazi aliyojia upinzani alafu January a naomba radhi anarudi ccm.....

LISSU is far better than magufuli than membe
 

Elice Elly

JF-Expert Member
Dec 9, 2018
1,277
2,000
Mosi, Membe ni mwana diplomasia aliyebobea

Pili, Membe mwana intelejensia

Tatu, Membe ni mwana seminari

Hayo maeneo matatu hutoa watu wenye maono hata kama unaangukia kwenye kundi moja kati ya hayo.

Maendeleo hayana vyama!
Umenikumbusha digrii nne za Mwakyembe vile wajumbe wa darasa la saba walivyo mtenda
 

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Sep 23, 2011
6,097
2,000
Mosi, Membe ni mwana diplomasia aliyebobea

Pili, Membe mwana intelejensia

Tatu, Membe ni mwana seminari

Hayo maeneo matatu hutoa watu wenye maono hata kama unaangukia kwenye kundi moja kati ya hayo.

Maendeleo hayana vyama!
Sawa Yohana Mbatizaji ila mwambie Boss wako kwamba Maendeleo hayana vyama.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom