Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo kumi usiyoyajua kuhusiana na bar zenye guest

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C.T.U, Mar 17, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    1. ****** bar iliyopo arusha ndio inaongoza kuwa na wahudumu wenye makalio makubwa mpaka kusahaulika jina lake halisi na kuitwa ****** bar

    2.macheni bar ndio inayoongoza kwa kuwa na machangudoa kwa muda mrefu

    3. kimboka ndio bar inayoongoza kwa kuwa na machangudoa wachafu ila watu wanajaa na kuchukua vimada ikiwemo mawaziri na wabunge

    4.sewa bar buguruni ndio bar yenye sifa ya kuwa na machangudoa 24 hrs pale unapata changudoa hata saa sita mchana

    5.msami guest house sinza ndio inaongoza kwa kuwa na machangudoa wenye kujazia unaambiwa mji mzima kama wataka makalio nenda msami guest house

    6.mango garden ndio inaongoza kwa kuwa na wahudumu waliotembea na wasanii, wafanyabiashara, wabunge na mawaziri na celebrity wote

    7.maisha club ndio inaongoza kuwa na machangudoa wa vyuo vingi nchini wakisingizia kuwa wanaenda kujirusha kumbe wanaenda kujiuza

    8.kona bar ndio inasemekana kuwa ina machanguoda wa kati ila wasafi kwamba ukiwa na 10,000 yako unakula ngozi safii


    9.level 8 inasemekana kuwa ndio inaongoza na kuwa na machangudoa high class unaambiwa bila ya kuwa na 200 usd unaweza ambulia patupu

    10. Mwisho kabisa unaambiwa morogoro sio pa kuchukua machangudoa kwamba ukichukua then ukanyonya titi unalala ukiamka unakuta changudoa kachukua
    Laptop 3
    Blackberry ya mill 5
    Mabegi matatu ya nguo
    Pete za almasi
    Usd 4000
    Wanakuachia smg tu
    Lol



    Hii ni list ambayo sisi kama c.t.u tumeifanyia reseach kwa muda usiopungua miezi mitatu so kama katika hiyo list umeona kuna tatizo au mapungufu uwanja ni wako kuchangia chochote unachojua au kama kuna sehemu tumeisahau ijumulishe na sifa yake then sisi tutaifanyia uchunguzi na soon tutailipua baada ya kutuma makombora yetu kutoka hapa BAMAGA

    Popote tunafika ili mradi tu tufichue huu uozo kwa jamii na hii ni katika harakati ya kurudisha maadili yaliyoanza kupoytea
    Pili
    Kujaribu kupunguza vichocheo vinavyoongeza maambukizi ya ukimwi
    Mbali ya hayo tunaomba wana jf tulipue madanguro yote yanayofanya kazi karibu na maeneo yako au kama unajua madanguro yoyote na yanakukee tafadhali share na sisi na tutayafanyia kazi.AKHSANTE

    MHARIRI
    C.T.U
     
  2. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aisee moro wanakuadam malima jooh!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,622
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Kwa maana SMG wao hawana shida nayo!!Nimeipenda hii konkuluzhen yako mkuu!!
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Moro ni noma aisee jooooh
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Smg haienei kwenye mapochi yao yale makubwa mkuu
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,554
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    hao wa moro ndio noma duuu nimecheka balaaa mbavu zangu enheeeee....
     
  7. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Adam Malima inamuhusu sana hii.
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hiyo namba 10 noma.
     
  9. mandaka

    mandaka Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ya kwanza ipo karibu na kona ya ilboru opp hosp ya dr moh'd
     
  10. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Yeah marijali kibao wanaenda hapo
     
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Kama malima
     
  12. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,169
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Morogoro hata ukienda na kifaru cha jeshi/armour,brunnetes, appache, full magwanda ya jeshi na manyota kama general... MACHANGUD'AINI wanakupiga mapene yooote
    HALAFU MUHESHIMIWA ITAKUWA ALIMCHUKUA SHEMEJI WA MUDA PALE ''KAHUMBA''
     
  13. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    ni noma kule
     
  14. m

    mtamba Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    konkodi kariakoo pale wengi sana muda kuazia 2 usiku
     
  15. P

    Paul S.S Verified User

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,846
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    C.T.U labda uniambie UWANJA WA FISI sio baa nitakuelewa vinginevyo pale ndio pana ongoza kwa...
    Vyangu doa wa bei rais zaidi, hadi sh 500 unapata huduma
    Nyama za bei rahisi zaidi, pande la uhakika
    Gest za bei rahisi zaidi chumba hadi sh 500 short time
    Huduma za "wahaya" kwa buku yako moja unapata huduma
    Huduma ya mabanda ya film ni xxx mwanzo mwisho kwa sh 200 tu
    Bei za bia ni chee tena exported
    Usalama ni sifuri, timeyoyote "watoto wa mbwa wanakula kichwa"
    Huduma zote hizo ni masaa 24/7 na katika list hiyo swala la viwango halijazingatiwa kabisa.
    I think it sappose to be in your list
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ni uwanja wa fisi au?
     
  17. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    C.T.U
    Msami ni mtu wangu wa karibu au majina yamefanana. Iko wapi hiyo msami bar?
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,846
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Noted mkuu.......
    imerekebishwa
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mkuu hiyo namba 4 ni kwa sana tu. Mchana wa jua la utosi watu wanauza ile kitu tu
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    CTU nakuunga mkono kwa sana. Hiyo risech naikubali. Ni hiyo ya moro noma! Wanakuachia ssilaha zako tu!
     
Loading...